இஸ்மாயில் புதிய காரை நிராகரித்தார் – சொந்த வீட்டில் தங்கினார்: உதவியாளர் தகவல்

பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் புதிய அதிகாரப்பூர்வ வாகனத்தை நிராகரித்ததில் அசாதாரணமானது எதுவுமில்லை என்று அவரது முன்னோடி இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்பின் உதவியாளர் கூறுகிறார்.

இஸ்மாயிலின் பத்திரிகை செயலாளராக இருக்கும் ருஹைதினி அப்துல் காதிர், கடந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் மாதம் ஒன்பதாவது பிரதமராகப் பதவியேற்றபோது, ​​புதிய உத்தியோகபூர்வ காரைப் பயன்படுத்துவதையும், ஶ்ரீ பெர்டானாவில் தங்குவதையும் பெரா நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் நிராகரித்ததாகக் கூறினார்.

முந்தைய நிர்வாகத்தால் பயன்படுத்தப்பட்ட பல்நோக்கு வாகனத்தை (MPV) பயன்படுத்த வசதியாக இருந்ததால், அரசாங்கத்தால் வாங்கப்பட்ட குண்டு துளைக்காத வாகனத்தைப் பயன்படுத்துவதை இஸ்மாயில் விரும்பவில்லை என்று அவர் கூறினார். உண்மையில், இஸ்மாயில் பெர்டானா 1 (பிரதம மந்திரியின் அதிகாரப்பூர்வ விமானம்) மேம்படுத்துவதற்கு ஒப்புதல் அளிக்க மறுத்துவிட்டார்.

அவர் தனது தனிப்பட்ட வீட்டில் தொடர்ந்து தங்கினார் மற்றும் ஶ்ரீ பெர்டானாவுக்குச் செல்வதைத் தவிர்த்தார். பிரதமரின் அதிகாரப்பூர்வ இல்லம் நன்றாகப் புதுப்பிக்கப்பட்டிருந்தாலும்  என்று அவர் ஒரு முகநூல் பதிவில் கூறினார்.

சனிக்கிழமையன்று, அன்வார் தனது பயன்பாட்டிற்காக புதிய அதிகாரப்பூர்வ கார் எதுவும் வாங்கப்பட மாட்டாது. அல்லது அவரது அலுவலகத்தில் எந்த புதுப்பிப்புகளும் மேற்கொள்ளப்படாது என்று கூறினார். “ஒவ்வொரு ரிங்கிட்டும் கணக்கிடப்படுவதால்” தனது நிர்வாகத்தின் கீழ் எந்தவிதமான விரயத்தையும் தவிர்க்க இது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

நேற்று, புதிய Mercedes-Benz S600 லிமோசைனை தனது அதிகாரப்பூர்வ காராக பயன்படுத்துவதை நிராகரித்ததாக பிரதமர் கூறினார். அவர் உயர் பதவிக்கு நியமிக்கப்படுவதற்கு முன்னர் பிரதமர் துறையால் வாங்கப்பட்டதாக அந்த கார் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here