டிஏபி ‘இஸ்லாமிய வெறுப்பை’ பரப்புகிறது என்று நினைத்தால் போலீஸ் புகார் செய்யுங்கள்

பிகேஆர் தகவல் தொடர்பு தலைவர் ஃபஹ்மி ஃபட்சில், பாஸ் தலைவர் அப்துல் ஹாடி அவாங்கிடம், டிஏபி Islamophobia ஊக்குவிப்பதாக ஆதாரம் இருந்தால், டிஏபிக்கு எதிராக போலீசில் புகார் அளிக்குமாறு சவால் விடுத்துள்ளார்.

வெறுப்பு மற்றும் பொய்களைப் பரப்புவதை நிறுத்துங்கள். டிஏபி பற்றிய இந்தக் குற்றச்சாட்டுகள் உண்மையாக இருந்தால், காவல்துறையில் புகார் அளிக்கவும். அதிகாரிகள் நடவடிக்கை எடுக்கட்டும் என டுவிட்டரில் தெரிவித்துள்ளார்.

நாட்டின் நலனுக்காக ஒன்றிணைய வேண்டும் என்ற மாமன்னரின் அறிவுரைக்கு செவிசாய்க்குமாறு ஹாடிக்கு ஃபஹ்மி நினைவுபடுத்தினார்.

இன்று முன்னதாக, டிஏபி ஒரு இஸ்லாமோபோபிக்கை ஊக்குவிப்பதாகவும், பாஸ் அதிகார நிலையில் இருப்பதைத் தடுப்பதாகவும் ஹாடி குற்றம் சாட்டினார். பக்காத்தான் ஹராப்பான் கூறு கட்சியை “ஒழுக்கமற்றது” என்று அவர் விவரித்தார்.

நேற்று, ஹாடி ஒரு கால்பந்து ஒப்புமையைப் பயன்படுத்தி, ஒரு அணி வெற்றி பெற்றாலும், நடுவர் “திடீரென்று கூடுதல் நேரம் கொடுத்தார்” என்று ஏற்கனவே தோல்வியடைந்தவர்களுக்கு “எந்த வகையிலும் வெற்றி பெறலாம்” என்று கூறினார்.

அவரது கருத்து, அவர் PAS உறுப்பு ஹரக்காவிற்கு எழுதிய ஒரு பத்தியில் இருந்து மேற்கோள் காட்டப்பட்டது. ஒரு ஒற்றுமை கூட்டாட்சி அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கான மாமன்னரின் அழைப்பின் குறிப்பு என விளக்கப்பட்டது.

பெரிகாத்தான் நேஷனல் தலைவரின் ஒப்புமை குறித்து மலேசியர்கள் விரைவாக விமர்சித்தனர். பலர் டுவிட்டரில் தங்கள் கோபத்தை வெளிப்படுத்தினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here