அன்வார் காலை 8 மணியளவில் மன்னரை சந்திக்கவுள்ளார்

கோலாலம்பூர்: அமைச்சரவை நியமனம் தொடர்பான விவாதங்கள் கிட்டத்தட்ட முடிந்துவிட்டதாகவும், விரைவில் அது அறிவிக்கப்படும் என நம்புவதாகவும் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் தெரிவித்துள்ளார்.

பக்காத்தான் ஹராப்பான் தலைவரான அன்வார், வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 2) காலை 8 மணிக்கு இஸ்தானா நெகாராவில் மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா அவருக்கு பார்வையாளர்களை வழங்கியுள்ளார் என்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.

அனைத்து கூறு கட்சிகளுடனும் அனைத்து பிரச்சனைகளையும் அவசரமாக தீர்க்க வேண்டியதற்கு நான் மன்னிப்பு கேட்டுக்கொள்கிறேன். ஏனெனில் நாங்கள் விரைவில் அமைச்சரவையை உருவாக்கி மன்னரின் ஒப்புதலைப் பெற வேண்டும். இரண்டு அல்லது மூன்று நாட்களில் அதை அறிவிப்பேன் என்று நம்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார். வியாழன் (டிசம்பர் 1) அன்று சுங்கை லாங், காஜாங்கில் சந்தித்து வாழ்த்தும் அமர்வு.

இந்த நிகழ்வு அவரது முகநூல் பக்கத்தில் நேரலையாக ஒளிபரப்பப்பட்டது. இன்று காலை 10 மணிக்கு இஸ்தானா கிண்டாவில் பேராக் சுல்தான் சுல்தான் நஸ்ரின் முய்சுதீன் ஷாவுடன் கூடிய பார்வையாளர்களுக்காக பிரதமர் பேராக் செல்கிறார்.

பின்னர் அவர் தஞ்சோங் ரம்புத்தான் சந்தையில் நடைபயணம் மற்றும் வாழ்த்து மற்றும் சந்திப்பு அமர்வு, மஞ்சோய் சுகாதார கிளினிக் தளத்திற்குச் சென்று வெள்ளிக்கிழமை தொழுகை மற்றும் தாமன் ஜாதியில் உள்ள மஸ்ஜித் முஹம்மது அல் ஃபதேவில் கெந்தூரி ரக்யாத்தில் (சமூக விருந்து) கலந்து கொள்ள திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here