ரந்தாவ் நிலச்சரிவில் சேதமடைந்த வீடு

சிரம்பானில் பெய்த தொடர் மழையைத் தொடர்ந்து ஏற்பட்ட நிலச்சரிவில், நேற்று ரந்தாவ் தாமான் ஸ்ரீ அங்கேரிக் என்ற இடத்தில் உள்ள  வீட்டின் முன்பகுதி சேதமடைந்தது. நிலச்சரிவினால் அப்பகுதியில் உள்ள மேலும் மூன்று வீடுகள் ஆபத்தில் உள்ளதாக Rantau தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் முகமட் இசுவான் அப்த் ரஹீம் தெரிவித்தார்.

மூன்று நபர்களை உள்ளடக்கிய இரண்டு குடும்பங்கள் தங்கள் உறவினர்களுடன் குடியேறியுள்ளனர். சிரம்பான் நகராண்மைக்கழகம் (MBS) நாளை அதிகாலை பராமரிப்பு நடவடிக்கை மேற்கொள்வதற்கு முன்பு ஒவ்வொரு இரண்டு மணி நேரத்திற்கும் இப்பகுதியில் கண்காணிப்பு செய்யப்படும் என்று அவர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார்.

நவம்பர் 11 ஆம் தேதி முதல் சம்பவம் நடந்தது மற்றும் குடியிருப்பு பகுதிக்கு அருகில் உள்ள ஆற்றங்கரை இடிந்து விழுந்ததால் இந்த சம்பவமும் MBS இன் அதிகார வரம்பிற்கு உட்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here