தாய்லாந்து ரயில் குண்டுவெடிப்பு சம்பவத்தில் மலேசியர்கள் யாரும் பாதிக்கப்படவில்லை

தாய்லாந்தின் சடாவோவில் சனிக்கிழமை (டிச. 3) பிற்பகல் நடந்த ரயில் குண்டுவெடிப்பு சம்பவத்தில் மலேசியர்கள் யாரும் பாதிக்கப்படவில்லை என்று எல்லை உறவுகள் மற்றும் ஒத்துழைப்புக்கான பெர்லிஸ் நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் இசிசாம் இப்ராஹிம் கூறுகிறார்.

தனக்குக் கிடைத்த தகவலின்படி, இந்தச் சம்பவத்தில் உயிரிழப்பு அல்லது காயங்கள் எதுவும் ஏற்படவில்லை என்றார்.

ரப்பர் பொருட்களை ஏற்றிச் சென்ற சரக்கு ரயில் சம்பந்தப்பட்ட சம்பவத்தில் மலேசியர்கள் யாரும் ஈடுபடவில்லை என்பதையும் நான் புரிந்துகொள்கிறேன் என்று பெர்னாமா இன்று இரவு தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

இந்த சம்பவத்தில் பயணிகள் ரயில்கள் எதுவும் பாதிக்கப்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். தாய்லாந்தின் சடாவோவில் உள்ள க்ளோங் என்கெக் ரயில் நிலையம் அருகே தண்டவாளத்தின் ஒரு பகுதி வெடிகுண்டு வீசப்பட்டதால், ஹட்யாயிலிருந்து மலேசியாவின் படாங் பெசார் வரையிலான தாய்லாந்து மாநில ரயில்வே (எஸ்ஆர்டி) ரயில் சேவை தடைபட்டதாக ஊடகங்கள் முன்பு செய்தி வெளியிட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here