புனரமைப்பு பணிகள் நிதியமைச்சகத்தின் தீக்கு வழிவகுத்திருக்கலாம் என்கின்றனர் போலீசார்

புத்ராஜெயா: செவ்வாய்க்கிழமை (டிசம்பர் 6) நிதி அமைச்சகத்தின் கீழ் தளத்தில் அமைந்துள்ள குப்பைக் கிடங்கில், அருகிலுள்ள சீரமைப்புப் பணிகளின் தீப்பொறிகள் தற்செயலாக காகிதக் குவியலைத் தாக்கியதாக நம்பப்படுகிறது.

புத்ராஜெயா OCPD Asst Comm A. Asmadi Abdul Aziz, காவல்துறைக்கு MERS999 மூலம் மதியம் 2.36 மணிக்கு பேரிடர் அழைப்பு வந்தது என்றார். அமைச்சகத்தின் மொத்த கழிவு சேமிப்பு பகுதியில் ஏற்பட்ட தீ, மின் பராமரிப்பு ஊழியர் ஒருவரால் முதலில் கவனிக்கப்பட்டது.

தொழிலாளர்கள் தாங்களாகவே தீயை அணைக்க முயன்றனர், ஆனால் பலனளிக்கவில்லை என்று அவர் கூறினார். புனரமைப்புப் பணிகளின் தீப்பொறிகள் குப்பைக் கிடங்கில் எரிந்த காகிதக் குவியல்களால் தீ விபத்து ஏற்பட்டிருக்கலாம் என விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது, என்றார்.

இருப்பினும், தீ விபத்துக்கான உண்மையான காரணம் இன்னும் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையால் விசாரிக்கப்படுகிறது. தீ முற்றாக அணைக்கப்பட்டதுடன், சம்பவத்தின் போது எவருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இதற்கிடையில், குப்பை கிடங்கில் சிறிய தீ விபத்து ஏற்பட்டதை நிதி அமைச்சகமும் உறுதிப்படுத்தியது. தீயை தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையினர் வெற்றிகரமாக அணைத்தனர். தலைமைச் செயலகத்தில் உள்ள மற்ற பகுதிகளுக்கு தீ பரவவில்லை.

காயங்கள் அல்லது இழப்புகள் எதுவும் பதிவாகவில்லை என்று அமைச்சகம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. தீ விபத்துக்கான காரணம் குறித்து அதிகாரிகளின் அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கைக்காக அமைச்சகம் இன்னும் காத்திருக்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here