முன்னாள் மூவார் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அப்துல் அஜீஸ் காலமானார்

ஜோகூர் பாரு: முன்னாள் பிரதமர் டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினின் சகோதரரும், முன்னாள் மூவார் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான டான்ஸ்ரீ அப்துல் அஜீஸ் முகமட் யாசின் தனது 90வது வயதில் இன்று காலமானார். பாகோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினரின் ஃபேஸ்புக்கில் ஒரு பதிவு மூலம் இந்த விஷயம் உறுதி செய்யப்பட்டது.

செய்தியின் மூலம், முஹிடின் தனது சகோதரரின் மறைவு குறித்து தனது வருத்தத்தையும் தெரிவித்தார். எனது சகோதரர் டான்ஸ்ரீ அப்துல் அஜிஸ் யாசின் இன்று காலமானதால் நானும் எனது குடும்பத்தினரும் மிகுந்த வருத்தத்தில் உள்ளோம். என் இளமையில் எனக்கு நிறைய உதவிய ஒரு சகோதரனை நான் இழந்துவிட்டேன், இந்த நேரத்தில் எப்போதும் எனக்கு ஆதரவாக இருந்தேன். இறந்தவரின் ஆன்மா மீது இறைவன் கருணை பொழியட்டும். அவரது பாவங்களை மன்னித்து, இறந்தவர்களை பக்தியுள்ளவர்களில் சேர்க்கட்டும் என்று அவர் செய்தி மூலம் கூறினார்.

இறந்தவர் இன்று காலை 9.50 மணியளவில் இறந்தார் என்றும், அவரது உடல் கோலாலம்பூர் முவாட்ஸ் இப்னு ஜப்பல் மசூதியில்  தொழுகை நடத்தப்பட்டு இன்று பிற்பகல் கோம்பாக்கிலுள்ள ரவுதத்துல் சகினா இஸ்லாமிய மயானத்தில் அடக்கம் செய்யப்படும் என்றும் தெரிகிறது.

1932 ஆம் ஆண்டு அக்டோபர் 27 ஆம் தேதி மூவாரில் பிறந்த அப்துல் அஜீஸ், ஏப்ரல் 1995 இல் 9 வது பொதுத் தேர்தலில் வெற்றி பெற்ற பின்னர் ஒரு முறை மூவார் நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருந்தார். அவர் 1993 முதல் 1995 வரை UMNO Muar பிரிவின் தலைவராகவும் இருந்தார்.

கூடுதலாக, அப்துல் அஜீஸ், மத்திய பிரதேசத்தின் முன்னாள் மலேசிய பிரதிநிதிகள் கவுன்சில் (முபாரக்), மலேசிய பிராந்திய நிகழ்ச்சி நிரல் சிந்தனைக் குழுவின் தலைவர் மற்றும் மத்திய வேளாண் சந்தைப்படுத்தல் வாரியத்தின் (FAMA) துணைத் தலைவர் உட்பட பல்வேறு பதவிகளையும் வகித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here