தஞ்சோங் லிபாட்டில் முதலை இருப்பதாக வனத்துறை எச்சரிக்கை

கோத்த கினாபாலு: தஞ்சோங் லிபாட் கடற்கரை பகுதியில் முதலை காணப்பட்டதை அடுத்து, அங்கு மக்கள் எச்சரிக்கையுடன் இருக்குமாறு சபா வனவிலங்கு துறை வலியுறுத்தியுள்ளது. ஒரு வைரலான வீடியோவில் இருந்து கண்டதை உறுதிப்படுத்திய துறை இயக்குனர் அகஸ்டின் துகா, வனவிலங்கு அதிகாரிகள் ஊர்வனவை தீவிரமாக தேடி வருகின்றனர். ஆனால் இன்னும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை என்றார்.

எங்கள் அதிகாரிகள் முதலையைக் கண்டால் சுட்டுவிடுவார்கள். ஆனால் நேற்றிலிருந்து எங்களால் அதைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. பொதுமக்கள் கடற்கரைக்கு செல்லும்போது கவனமாக இருக்குமாறு அறிவுறுத்துகிறோம். முடிந்தால், முதலை கொல்லப்படும் வரை அப்பகுதியில் எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்க வேண்டாம் என்றார்.

தஞ்சோங் லிபாட் கடற்கரையானது பொழுதுபோக்கு நடவடிக்கைகள் மற்றும் பிக்னிக்குகளுக்கான பிரபலமான இடமாகும். இது வார இறுதி நாட்களில் வருகையாளர்களால் நிறைந்திருக்கும்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here