துணை அமைச்சர்கள் நாட்டின் முன்னேற்றத்திற்கு பாடுபடுவோம் என உறுதி

புதிதாகப் பதவியேற்றுள்ள துணை அமைச்சர்கள் பலர், தங்களின் திறமையை முழுமையாகப் பயன்படுத்தி, நாட்டின் முன்னேற்றத்திற்காக அந்தந்த அமைச்சுக்களுக்கு உதவுவதாக உறுதியளித்துள்ளனர்.

துணை நிதியமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ அஹ்மட் மஸ்லான், நிதியமைச்சகம் உட்பட மூன்று அமைச்சகங்களில் முன்பு பணியாற்றிய அனுபவத்தை மக்களுக்கும் நாட்டுக்கும் உதவப் பயன்படுத்துவேன் என்றார். எனது கடமைகளை நிறைவேற்றுவதற்கும், ஒற்றுமை அரசாங்கத்தின் கீழ் வரையப்பட்ட கொள்கைகளை சிறந்த முறையில் நடைமுறைப்படுத்த நிதியமைச்சகத்திற்கு உதவுவதற்கும் இது எனக்கு உதவும் என்று நம்புகிறேன் என தெரிவித்தார்.

துணை நிதியமைச்சராக நியமிக்கப்பட்டுள்ள ஸ்டீவன் சிம் சீ கியோங், தனது முதுகலைப் பட்டத்தின் நிலையான வளர்ச்சியில் பெற்ற அறிவை அமைச்சகத்தில் சிறந்த சேவையை வழங்குவதற்குப் பயன்படுத்துவேன் என்றார். நாட்டில் சிறந்த வேலை வாய்ப்புகளை உருவாக்கவும், கண்ணியமான ஊதியத்தை வழங்கவும் பாடுபடுவேன் என்று சர்வதேச வர்த்தகம் மற்றும் தொழில்துறை துணை அமைச்சர் லியூ சின் டோங் கூறினார்.

துணை சுகாதார அமைச்சர் லுகானிஸ்மன் அவாங் சௌனி, அமைச்சகத்தின் தற்போதைய கொள்கைகளை செம்மைப்படுத்துவதைத் தவிர, கோவிட் தொற்றுநோய்க்குப் பிந்தைய காலத்தில் பல முக்கிய சுகாதாரப் பிரச்சினைகளையும் கவனிப்பேன் என்றார். மக்கள் நலனுக்காக பயனுள்ள முடிவுகளை எடுப்பதற்கு உயர்மட்டத் தலைமை முதல் அடிமட்ட வரையிலான சுகாதார அமைச்சின் ஊழியர்களின் கருத்துக்களையும், அத்துடன் எனது சக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் கருத்துக்களையும் கேட்டு சிறப்பாக செயல்படுவேன் என்றார்.

குறிப்பாக பட்டதாரிகள் மற்றும் இளைஞர்களிடையே வேலையின்மை விகிதத்தை குறைக்க நாட்டிற்கு புதிய கொள்கைகள் தேவை என மனித வளத்துறை துணை அமைச்சர் முஸ்தபா சக்முட் தெரிவித்தார். இந்தப் பிரச்சினை எங்களுக்கு (அமைச்சகத்திற்கு) பெரும் சவால்களை முன்வைக்கிறது. நாட்டில் மனித வள மேலாண்மையில் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வு காணவும் புதிய திட்டங்களை வகுக்க என்னால் இயன்றவரை முயற்சிப்பேன் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here