உள்ளூர் திரைப்படமான Mechamato 3 நாட்களில் RM5 மில்லியனை வசூலித்துள்ளது

கோலாலம்பூர்: திரையரங்குகளில் மூன்று நாட்கள் திரையிடப்பட்ட பிறகு, உள்நாட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட 3டி அனிமேஷன் திரைப்படமான Mechamato திரைப்படம் RM5 மில்லியனை வசூலித்துள்ளது.

இன்று ஒரு அறிக்கையில், அனிமோன்ஸ்டா ஸ்டுடியோஸ் (மான்ஸ்டா) தலைமை நிர்வாக அதிகாரி நிஜாம் அப்துல் ரசாக் இப்படத்தின் எழுத்தாளரும் இயக்குனருமானவார். ரசிகர்களின் அமோகமான வரவேற்பிற்கு தனது நன்றியைத் தெரிவித்தார்.

நேர்மையாக, இவ்வளவு பெரிய வரவேற்பை நாங்கள் எதிர்பார்க்கவில்லை.  ஏனெனில் Mechamato மொன்ஸ்டாவின் புதிய தயாரிப்பாகும், இது BoBoiBoy போலல்லாமல் தேசிய சின்னமாக மாறியுள்ளது  என்று அவர் கூறினார். அவரைப் பொறுத்தவரை, Mechamato அனிமேஷன் தொடர் கார்ட்டூன் நெட்வொர்க்கில் ஒரு வருடம் மற்றும் இரண்டு மாதங்கள் மட்டுமே Netflix இல் ஒளிபரப்பப்பட்டது.

Mechamato (திரைப்படம் பார்ப்பவர்கள்) தியேட்டரை விட்டு வெளியேறிய பிறகு ‘silat’ மோடில் சென்றுவிட்டதாகக் கேள்விப்பட்டேன், ”என்று கிண்டல் செய்த அவர், படத்தைப் பார்த்த அனைவருக்கும் நன்றி கூறினார். பார்வையாளர்கள் படத்தைப் பற்றிய தகவலை நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருக்குப் பகிர்வார்கள் என்று நம்புகிறேன்.

Mechamato திரைப்படம் அடுத்த ஆண்டு வெளிநாடுகளிலும் திரையிடப்படும் என நிஜாம் தெரிவித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here