மகளை அடித்துக் கொன்று, உடலை புதைத்ததாகக் கூறப்படும் ஆடவர் கைது

தனது ஒன்பது வயது மகளை அடித்துக் கொன்று அவரது உடலை புதைத்து அந்த செயலை மறைக்க முயன்ற தாமான் துசுன் பண்டார் வட்டாரத்தில் ஆடவர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். அந்த நபரின் வெளிநாட்டு மனைவி, தனது கணவர் தங்கள் மகளை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாகக் கூறி காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்ததை அடுத்து, காவல்துறை உஷார்படுத்தப்பட்டது.

வெள்ளிக்கிழமை (டிச. 9) மாலை வேலை முடிந்து வீட்டுக்கு வந்த பெண் தனது மகள் பலவீனமான நிலையில் வாயில் இருந்து ரத்தம் கசிவதைக் கண்டது தெரிய வந்தது. அந்தப் பெண் போலீஸ் புகார் அளித்தார். ஆனால் போலீசாரும் அவளும் வீட்டிற்குச் சென்றபோது, அந்த ஆணும் அவரது மகளும் காணவில்லை.

Dang Wangi OCPD Asst Comm Noor Dellhan Yahaya, போலீசார் உடனடியாக இருவரையும் தேட ஆரம்பித்தனர். திங்கட்கிழமை (டிசம்பர் 12) மதியம் 12.30 மணியளவில் 40 வயது சந்தேக நபரை நாங்கள் கைது செய்ய முடிந்தது.

விசாரணையில், சந்தேக நபர் தமன் துசுன் பண்டார் ஜாலான் பெல்லாமியுடன் சாலையோரம் சிறுமியை புதைத்ததை ஒப்புக்கொண்டார் என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர் ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். சிறுமியின் பிரேதப் பரிசோதனையில்,  அதிர்ச்சி மற்றும் வயிற்றுப் பகுதியில் ஏற்பட்ட பலத்த காயங்களால் சிறுமி உயிரிழந்தது தெரியவந்தது என்று அவர் கூறினார்.

நாங்கள் இந்த வழக்கை கொலை மற்றும் உடல் அல்லது உணர்ச்சி ரீதியில் காயம் ஏற்படுத்தும் வகையில் ஒரு குழந்தையை கொலை செய்ததாக வகைப்படுத்தியுள்ளோம். பொதுமக்கள் தங்கள் சுற்றுப்புறங்கள் குறித்து விழிப்புடன் இருக்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம். மேலும் ஏதேனும்  தவறு நடப்பதாக அவர்கள் சந்தேகித்தால் உடனடியாக காவல்துறையைத் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். வழக்கு தொடர்பாக தகவல் தெரிந்தவர்கள், 03-2115 9999 என்ற போலீஸ் அவசர தொலைபேசி எண்ணை தொடர்பு கொள்ள வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here