கைது செய்யப்படுவதில் இருந்து தப்பிக்க ஆற்றில் குதித்த இருவரில் ஒருவர் சடலமாக மீட்பு

அலோர் செத்தார், மதியம் 1 மணியளவில் காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்படுவதைத் தவிர்ப்பதற்காக சுங்கை கெடாவில் குதித்த ஆடவரின் சடலம் இன்று மாலை கண்டெடுக்கப்பட்டது. மாநில தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (JBPM) இயக்குநர் மூத்த உதவி தீயணைப்பு ஆணையர் சயானி சைடன் கூறுகையில், தேடுதல் மற்றும் மீட்புப் பணியைத் தொடர்ந்து இன்று பிற்பகல் 3.34 மணியளவில் 45 வயதான பலியானவரின் உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

பிற்பகல் 1.07 மணிக்கு செயல்பாட்டு மையத்திற்கு (PGO) கிடைத்த முதற்கட்ட தகவலின்படி, ஆற்றில் இரண்டு ஆடவர்கள் ஆற்றில் இருப்பதைக் கண்டறிந்தனர். ஆனால் அவர்களில் ஒருவர் மீட்கப்பட்டார். இதற்கிடையில், உயிரிழந்த மற்றவர் மாலை 3.34 மணியளவில் ஆற்றின் கரையில் இருந்து 44 மீட்டர் ஆழத்தில் ஒரு மீட்டர் ஆழமான நீரில் மூழ்கிய நிலையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தேடுதல் மற்றும் மீட்பு நோக்கங்களுக்காக அவரது குழு ஒரு மீட்புப் படகு மற்றும் சிறப்பு ‘grappling iron’ உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தியதாக அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டதாக சுகாதார அமைச்சகம் (MOH) அதிகாரிகள் உறுதிப்படுத்தினர் மற்றும் அவரது உடல் அடுத்த நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், கைது செய்யப்படுவதைத் தவிர்ப்பதற்காக ஆற்றில் குதித்து தப்பிக்க முயன்ற போதைப்பொருள் வியாபாரிகள் என சந்தேகிக்கப்படும் மூவரில் ஒருவர் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தவர் என நம்பப்படுவதாக கோத்தா செத்தா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி அஹ்மத் ஷுக்ரி மாட் அகிர் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here