ஜகார்த்தாவில் முஹிடினை சந்தித்தேனா? இஸ்மாயில் மறுப்பு

முன்னாள் பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) தலைவர் முஹிடினை யாசினை ஜகார்த்தாவில் சந்தித்ததாக கூறுவதை மறுத்துள்ளார். “ஜகார்த்தா நகர்வு” என்ற கூற்றுக்களை பரப்புபவர்களுக்கு எதிராக சட்ட நடவடிக்கை எடுக்க இஸ்மாயில் தனது வழக்கறிஞருக்கு உத்தரவிட்டதாக மலேசியாகினி தெரிவித்துள்ளது.

அறிக்கையின்படி, இஸ்மாயில் டிசம்பர் 8 ஆம் தேதி மலேசியாவில் இருப்பதாகவும், அவர் இந்தோனேசியா செல்லவில்லை என்பதை குடியேற்ற பதிவுகள் நிரூபிக்கும் என்றும் கூறினார். நீங்கள் மக்களை அவதூறு செய்ய விரும்பினால், நியாயமாக இருங்கள். நான் நாட்டை விட்டு வெளியேறவில்லை என்பதை குடிவரவு பதிவுகள் காட்டும். நான் நாட்டில் இருந்தேன் என்று அர்த்தம். சட்ட நடவடிக்கை எடுக்க நான் ஏற்கனவே எனது வழக்கறிஞருக்கு உத்தரவிட்டுள்ளேன் என்று அவர் கூறினார்.

இந்தோனேசியாவில் முஹிடினை சந்தித்ததாகக் கூறப்படும் அந்த நேரத்தில், டிசம்பர் 8 ஆம் தேதி மூத்த பத்திரிகையாளருடன் தான் மதிய உணவு சாப்பிட்டுக்கொண்டிருந்ததாக இஸ்மாயில் தெளிவுபடுத்தினார். அன்று மாலை பஹாங்கின் பெராவில் நடந்த ரெயின்ஃபாரெஸ்ட் சேலஞ்ச் இன்டர்நேஷனல் திறப்பு விழாவில் கலந்து கொண்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

அடையாளம் தெரியாத நபர் ஒருவர் இஸ்மாயில் ஜகார்த்தாவில் இருப்பதாகவும், “ஏதோ திட்டமிடுகிறார்” என்றும் சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்துள்ளார். இந்தச் சந்திப்பு “ஜகார்த்தா நகர்வு” பற்றியது என்று அந்தச் செய்தி கூறுகிறது, அதில் முஹ்யிதினும் கலந்துகொண்டதாக அடையாளம் தெரியாத நபர் கூறினார். டிசம்பர் 8ஆம் தேதி நடந்த அம்னோ உச்ச மன்ற கூட்டத்தில் இஸ்மாயில் பங்கேற்காததால் இந்த குற்றச்சாட்டு வெளிப்படையாக பரவியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here