நீதிமன்றத்தில் சந்திப்போம் : சனுசி அன்வாருக்கு சவால்

கெடா மந்திரி பெசார் சனுசி முகமட் நோர் கூறுகையில், அன்வார் இப்ராஹிம் ஒழுக்கக்கேடானவர் என்று கூறி அவருக்கு எதிராக அவதூறு வழக்குத் தொடுத்ததை அடுத்து, அவரை நீதிமன்றத்தில் சந்திக்கத் தயார் என்று கூறுகிறார்.

நீதிமன்றத்தில் சந்திப்போம்… வரலாற்றைப் பற்றி பேசுவோம் என்று சனுசி முகநூலில் மேலும் விவரிக்காமல் கூறினார். பல சட்ட ஆவணங்களைக் காட்டும் படங்களையும் பதிவேற்றினார்.

நேற்று, அன்வாரின் வழக்கறிஞர் நிறுவனமான Messrs S N Nair & Partners  அலோர் செத்தார் உயர் நீதிமன்றத்தில் வழக்குத் தொடுத்ததாக  எப்ஃஎம்டி செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. அதில், பிரதமர் தனது நற்பெயருக்குக் களங்கம் ஏற்படுத்தியதற்காக சனுசியிடம் அவதூறாக பேசியதற்காக நஷ்டஈடு கோருவதாகக் கூறினார்.

உரிமைகோரல் அறிக்கையில், சனுசி ஒரு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் என்ற முறையில் தனது அதிகாரங்களை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாகவும், வஞ்சகர், துரோகி, நயவஞ்சகர் மற்றும் ஒரு சிறந்த இஸ்லாமியர் அல்லர் என்றும் சானுசி மறைமுகமாகக் கூறினார்.

தனது மூன்று தண்டனைகளுக்காக – ஒன்று அதிகாரத்தை துஷ்பிரயோகம் செய்ததற்காகவும், இரண்டு sodomy – மூன்றாவது miscarriage of justice  ஆகியவற்றிக்கு மாமன்னர்   ஜூன் 16, 2018 அன்று தனக்கு முழு மன்னிப்பு வழங்கியதாக அன்வார் கூறினார். அவரது குணாதிசயத்தை அழிக்க சதி நடந்துள்ளது என்ற அடிப்படையிலும் மன்னிப்பு வழங்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

பொதுத் தேர்தலுக்கு முன்னதாக ஆற்றிய உரையில் சனுசி இந்தக் கருத்தைத் தெரிவித்ததாகக் கூறப்படுகிறது. இதையடுத்து, அந்த பேச்சு அடங்கிய வீடியோ முகநூலில் வெளியிடப்பட்டது. சனுசியின் உரையின் உள்ளடக்கங்களும் ஊடகங்களில் பதிவாகியுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here