ஏர் ஆசியா தரவு கசிவு தொடர்பான விசாரணையில் ஆவணங்கள், உபகரணங்கள் கைப்பற்றப்பட்டதாக அமைச்சர் கூறுகிறார்

ஐந்து மில்லியன் ஏர்ஆசியா பயணிகள் மற்றும் ஊழியர்கள் சம்பந்தப்பட்ட தரவு கசிவு குறித்த விசாரணையில் உதவுவதற்காக தனிநபர் தரவு பாதுகாப்பு துறை மற்றும் சைபர் செக்யூரிட்டி மலேசியா (CSM) நேற்று ஏர்ஆசியா ஏவியேஷன் குரூப் லிமிடெட் அலுவலகத்தை ஆய்வு செய்தது.

தகவல் தொடர்பு மற்றும் டிஜிட்டல் அமைச்சர் Fahmi Fadzil ஆய்வின் போது, பல ஆவணங்கள் மற்றும் உபகரணங்கள் துறை மற்றும் CSM அதிகாரிகள் விசாரணை நோக்கங்களுக்காக எடுத்து கூறினார்.

தகவல் தொடர்பு மற்றும் டிஜிட்டல் அமைச்சக ஊழியர்களுடனான தனது முதல் மாதாந்திர கூட்டத்திற்குப் பிறகு ஊடகங்களிடம் பேசிய ஃபஹ்மி, விசாரணை இன்னும் நடந்து கொண்டிருப்பதால் தரவு கசிவுக்கான காரணம் குறித்து கருத்து தெரிவிக்க முடியாது என்றார். நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் விசாரணை நடந்து வருகிறது என்று நான் கூற முடியும்  என்று அவர் கூறினார்.

மற்றொரு வளர்ச்சியில், RTM ஆல் ஒளிபரப்பப்படும் ஃபோரம் பெர்டானா எஹ்வால் இஸ்லாம் என்ற பேச்சு நிகழ்ச்சியில், சமய போதகர் ரிதுவான் ஃதி அப்துல்லா தோன்றுவதைத் தடை செய்யும் உத்தரவைப் பிறப்பித்ததை ஃபஹ்மி மறுத்தார். இதுகுறித்து செய்தியாளர்கள் கேட்டபோது “இல்லை” என்று சுருக்கமாக கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here