திரைப்படங்களில் வருவதுபோல் கொலையுண்ட தாயின் அருகில் அழுது கொண்டிருந்த குழந்தை

தவாவ்: கம்போங் டிடிங்கனில் நடந்த ஒரு சம்பவத்தில், ஒரு குழந்தை அவரின் தாய் என கருதப்படும் பெண்ணின் உடலுக்கு அருகில் அழுவதைக் காட்டும் வைரலான வீடியோ கொலை வழக்கு என்பதை போலீசார் உறுதிப்படுத்தினர்.

தவாவ் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் ஜாஸ்மின் ஹுசினை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​சம்பவத்தை உறுதி செய்தார். அவரது கருத்துப்படி, சம்பவத்திற்கான காரணம் அல்லது காரணம் இதுவரை கண்டறியப்படவில்லை, மேலும் விசாரணைகள் இன்னும் நடந்து வருகின்றன.

 நேற்று மதியம் எங்களுக்கு அறிக்கை கிடைத்தது, மேலும் உறுப்பினர்கள் குழு தற்போது சம்பவம் நடந்த இடத்தில் மேல் நடவடிக்கைக்காக உள்ளது என்று அவர் கூறினார். முன்னதாக, கொல்லப்பட்டதாக நம்பப்படும் ரத்த வெள்ளத்தில் கிடந்த தனது தாயின் உடலுக்கு அருகில் குழந்தை அழுவதைக் காட்டும் 24 வினாடி வீடியோ பதிவு வைரலானது.

மற்றொரு 40 வினாடிகள் பதிவானது, பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்பத்தைச் சேர்ந்தவராக நம்பப்படும் ஒரு நபர், அந்த இடத்தில் உள்ள பொதுமக்களால் அமைதிப்படுத்த முயற்சிக்கும் முன், பெண்ணின் உடலைக் கட்டிப்பிடிப்பதைக் காட்டுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here