பிரதமர் நியமனம் தொடர்பாக மாமன்னரை அவமதித்த நபர் போலீசாரால் கைது

நாட்டின் 10ஆவது பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் நியமனம் தொடர்பாக, மாமன்னரை அவமதிக்கும் வகையில் முகநூலில் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்ட பதிவு தொடர்பான விசாரணக்கு உதவ  போலீசார் ஒருவரை கைது செய்துள்ளனர்.

பேராக் ஹிலிர் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையக குற்றப் புலனாய்வுத் துறையினரால் நேற்று கைது செய்யப்பட்ட 33 வயது நபர் இன்று முதல் மூன்று நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று ராயல் மலேசியா காவல்துறை (PDRM) செயலாளர் டத்தோ நூர்சியா முகமட் சாதுதீன் தெரிவித்தார்.

அஸ் புல் என்ற பெயரில் முகநூல் கணக்கில் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்ட அறிக்கை குறித்து எங்களுக்கு போலீஸ் அறிக்கை கிடைத்தது, புக்கிட் அமானின் ரகசிய குற்ற விசாரணைப் பிரிவு (டி5) விசாரணை நடத்துகிறது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பதிவைப் பதிவேற்றப் பயன்படுத்திய விவோ மொபைல் போன் மற்றும் சிம் கார்டையும் போலீசார் கைப்பற்றியதாக அவர் மேலும் கூறினார். தேச துரோகச் சட்டம் 1948 இன் பிரிவு 4 (1) மற்றும் தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

சமூக ஊடகங்களைப் பயன்படுத்துபவர்கள் பொறுப்புடன் இருக்க வேண்டும் என்றும், நாட்டின் நல்லிணக்கத்திற்கு அச்சுறுத்தல் ஏற்படக்கூடிய கோபத்தையும் வெறுப்பையும் தூண்டுவதற்கு இதுபோன்ற தளங்களைப் பயன்படுத்த வேண்டாம் என்றும் அவர் பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டினார். குறிப்பாக ஆட்சியாளர்கள், சமயம் மற்றும் இனங்கள் தொடர்பான பிரச்சினைகள் வரும்போது.

பொது ஒழுங்கு மற்றும் தேசிய பாதுகாப்பிற்கு வேண்டுமென்றே அச்சுறுத்தல் ஏற்படுத்தும் எந்தவொரு நபருக்கும் எதிராக சமரசம் இல்லாமல் கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here