நிலச்சரிவில் இருந்து மேலும் ஒரு ஆண் குழந்தை மற்றும் பெண்ணின் சடலங்கள் மீட்பு

உலு சிலாங்கூர்: ஜாலான் பாத்தாங் – கோத்தோங் ஜெயாவில் உள்ள ஃபார்தர்ஸ் ஆர்கானிக் பண்ணை முகாமின் நிலச்சரிவில் மேலும் இரண்டு உடல்களை தேடுதல் மற்றும் மீட்பு குழுவினர் இன்று கண்டுபிடித்தனர். இன்று பிற்பகல் 1.18 மணியளவில் ஆண் குழந்தை மற்றும் வயது வந்த பெண்ணின் சடலங்கள் கண்டெடுக்கப்பட்டுள்ளன.

பகுதி 3இல் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதாகத் தெரிகிறது. இரண்டு உடல்களும் பிரேதப் பரிசோதனைக்காக சுங்கை பூலோ மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டன. உலு சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் சுஃபியன் அப்துல்லா, சமீபத்திய முன்னேற்றங்கள் குறித்து விரைவில் செய்தியாளர் சந்திப்பை நடத்துவார்.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) சிலாங்கூர் இயக்குநர் டத்தோ நோரஸாம் காமிஸ், உயிருடன் இருக்கும் யாரையாவது கண்டுபிடிப்பதற்கான வாய்ப்பு மிகக் குறைவு என்று கூறியதாக முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது.

இது அடர்த்தியான, சேற்று, பாறை மண்ணின் நிலையைப் பின்பற்றுகிறது மற்றும் இன்னும் நீர் ஓட்டம் உள்ளது. அந்த இடத்தில் நிலத்தடி நீர் ஓட்டம் நிலவி வருவதால் நிலச்சரிவு ஏற்பட வாய்ப்புள்ளதாக நோராஸாம் தெரிவித்தார்.

நிலச்சரிவு ஏற்பட்டால் பூமி கீழே இறங்கும். இது மீட்புக் குழுக்களின் எண்ணிக்கையை மட்டுப்படுத்துகிறது என்று அவர் கூறினார். நிலச்சரிவில் சிக்கி உயிரிழந்தவர்களை தேடும் பணி இன்று காலை 8 மணிக்கு மீண்டும் தொடங்கியது.

நேற்றிரவு 11 மணி நிலவரப்படி, மேலும் 12 பேர் இன்னும் காணாமல் போயுள்ளதாக நம்பப்படுகிறது, மேலும் மொத்தம் 21 பேர் இறந்துள்ளனர். நேற்று, அதிகாலை 2.24 மணியளவில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவில் மொத்தம் 94 பேர் சிக்கி கொண்டதாக ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here