மகாதீர் ராஜினாமாவை பெஜுவாங் ஏற்றுக் கொண்டது

கட்சியின் தலைவர் பதவியில் இருந்து விலகும் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமட்டின் முடிவை பார்ட்டி பெஜுவாங் தனா ஏர் (பெஜுவாங்) ஏற்றுக்கொண்டது. பெஜுவாங் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முக்ரிஸ் மகாதீர், கட்சியின் மத்திய செயற்குழுவும் நாடு தழுவிய உறுப்பினர்களும் டாக்டர் மகாதீரின் சேவைகள், சிந்தனைகள், வழிகாட்டுதல்கள் மற்றும் தலைமைத்துவத்தை அவர் கட்சித் தலைவராக இருந்த காலம் முழுவதும் உயர்வாக மதிப்பதாகக் கூறினார்.

ஆகஸ்ட் 2020 இல் நிறுவப்பட்ட கட்சியின் தலைவர் பதவியில் இருந்து டாக்டர் மகாதீர் அதிகாரப்பூர்வமாக ராஜினாமா செய்ததாக முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது. இதற்கிடையில் மதம், தேசம் மற்றும் நாட்டிற்கான டாக்டர் மகாதீரின் போராட்டங்கள், மரபு மற்றும் ஆவி ஆகியவற்றை பெஜுவாங் தொடருவார் என்று முக்ரிஸ் கூறினார்.

தலைவர் பதவியில் இருந்து விலகிய போதிலும், துன் பெஜுவாங்கின் உறுப்பினராகவே இருக்கிறார். ஒரு சிறந்த அரசியல்வாதியாக மலேசியாவின் எதிர்காலம் குறித்து துன் ஆக்கபூர்வமான மற்றும் விமர்சனக் கருத்துக்களைத் தொடர்ந்து வழங்குவார் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here