லஹாட் டத்துவில் 22 சட்டவிரோத குடியேறிகள் கைது

கடந்த டிசம்பர் 16 முதல் 18 ஆம் தேதி வரை கிழக்கு சபா பாதுகாப்புக் கட்டளை (ESSCom) பிரிவு மேற்கொண்ட ஒரு ஒருங்கிணைந்த நடவடிக்கையின் போது, 20 முதல் 50 வயதுக்குட்பட்ட 22 சட்டவிரோத குடியேறிகள் கைது செய்யப்பட்டு, தடுத்து வைக்கப்பட்டனர்.

ESSCom கமாண்டர் DCPடத்தோ ஹம்சா அஹ்மட் கூறுகையில், கிழக்கு சபா பாதுகாப்பு மண்டலத்தில் பிராந்திய கடற்பரப்பில் குற்றச் செயல்களைக் கட்டுப்படுத்தும் நோக்கில் இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும் இந்த செயல்பாடு முழுவதும், 548 தனிநபர்கள் மற்றும் 290 வீடுகள் மற்றும் வளாகங்கள் சோதனை செய்யப்பட்டன என்றும் கூறினார்.

குடியேற்றச் சட்டம் 1959/63 பிரிவு 6(1)(c) மற்றும் தேசியப் பதிவுச் சட்டம் 1959 ஆகியவற்றின் கீழ், கைது செய்யப்பட்ட சட்டவிரோத குடியேறிகள் அனைவரும் அவர்களது சொந்த நாட்டிற்கு நாடு கடத்தப்படுவர்,” என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த நடவடிக்கையில் போலீஸ் படை, குடிநுழைவுத் துறை , தேசிய பதிவுத் துறை, சுகாதார அமைச்சகம் மற்றும் ரெலாவைச் சேர்ந்த 80 அதிகாரிகள் ஈடுபட்டதாக ஹம்சா கூறினார்.

“சமூகத்தின் பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்கும், மக்களின் சமூக-பொருளாதாரத்தைப் பாதுகாப்பதற்கும் இதுபோன்ற நடவடிக்கைகளை நாங்கள் தொடர்ந்து மேற்கொள்ள வேண்டும்,” என்று அவர் கூறினார்.

சட்டவிரோத நடவடிக்கைகள் குறித்த தகவல் தெரிந்தவர்கள் 089-863181 அல்லது வாட்ஸ்அப் 011-63311072 என்ற எண்ணில் ESSCom செயல்பாட்டு மையத்திற்கு தெரிவிக்குமாறு மக்களை அவர் வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here