அடுத்த 7 நாட்கள் எரிப்பொருள் விலையின் மாற்றம்

 RON97 இன் விலை லிட்டருக்கு 20 சென்ட் குறைந்து RM3.35 ஆக இருக்கும் என்று நிதி அமைச்சகம் அறிவித்துள்ளது. RON95 இன் விலையில் எந்த மாற்றமும் இல்லை மற்றும் லிட்டருக்கு RM2.05 என்ற விலையில் தொடரும். டீசல் விலையும், லிட்டருக்கு ரிங்கிட் 2.15 ஆக உள்ளது. இந்த விலைகள் டிசம்பர் 28 வரை அமலில் இருக்கும்.

நிதி அமைச்சகம், இன்று ஒரு அறிக்கையில், RON95 மற்றும் டீசல் ஆகியவற்றின் உச்சவரம்பு விலை லிட்டருக்கு முறையே RM2.05 மற்றும் RM2.15 ஆக இருக்கும், இருப்பினும் இரண்டு பொருட்களின் சந்தை விலைகள் தற்போதைய உச்சவரம்பு விலையைத் தாண்டி அதிகரித்துள்ளன. RON97 இன் சில்லறை விற்பனை விலை தற்போதைய சந்தை விலையில் உள்ள நகர்வுகளுக்கு ஏற்ப குறைக்கப்பட்டுள்ளது என்று அது மேலும் கூறியது.

உலகளாவிய கச்சா எண்ணெய் விலையின் போக்குகளை அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து, மக்களின் நலன் மற்றும் நல்வாழ்வை தொடர்ந்து பாதுகாக்கப்படுவதை உறுதிசெய்ய உரிய நடவடிக்கைகளை எடுக்கும் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here