மனிதவள அமைச்சகமே ஆட்சேர்ப்பு முறையை தொடரட்டும் என்கின்றனர் முதலாளிகள்

வணிகச் செயல்திறனை உறுதி செய்வதற்காக, வெளிநாட்டு வீட்டுப் பணியாளர்கள் உட்பட வெளிநாட்டுப் பணியாளர்களின் ஆட்சேர்ப்பு மற்றும் நிர்வாகத்தை மனிதவள அமைச்சகத்தின் கீழ் தொடர்ந்து வைத்திருக்க மலேசிய முதலாளிகள் கூட்டமைப்பு (MEF) அழைப்பு விடுத்துள்ளது. வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களை மலேசியாவிற்கு அழைத்து வரும் செயல்முறையானது ஏப்ரலில் மறுசீரமைக்கப்பட்டது, அமைச்சகம் ஒரு சேனல் அமைப்பின் (OCS) நிர்வாகத்தை வழிநடத்துகிறது.

மனித வள அமைச்சகம், தொழிலாளர்களின் பாதுகாவலராக இருப்பது மற்றும் முதலாளிகள் மற்றும் தொழிற்சங்கங்களுடன் இணைந்து பணியாற்றுவது, OCS ஐ நிர்வகிப்பதற்கான ஒரே இடத்தில் அமைவாக இருக்க வேண்டும் என்று MEF நம்புகிறது என்று தலைவர் சையத் ஹுசைன் சையத் ஹுஸ்மான் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

அவர்களது முத்தரப்புக் கொள்கைகளின் கீழ், முதலாளிகள் மற்றும் ஊழியர்கள் மற்றும் அவர்களது தொழிற்சங்கங்கள் தொழிலாளர் கொள்கைகள் மற்றும் மனித வள விவகாரங்களைத் தீர்க்க அமைச்சகத்துடன் பல கூட்டங்களை ஏற்பாடு செய்துள்ளன.

எனவே, தொழிலாளர் துறை, மனிதவளத் துறை, திறன் மேம்பாட்டுத் துறை மற்றும் தொழில் பாதுகாப்பு மற்றும் சுகாதாரத் துறையைச் சேர்ந்த அதிகாரிகள் நிலத்தின் நிலைமையை நன்கு அறிவார்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here