வெள்ளம் காரணமாக கிழக்கு கடற்கரை ரயில் சேவையில் மாற்றம்: KTMB

வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட கிழக்குக் கடற்கரைப் பகுதியில் எக்ஸ்பிரஸ்   Rakyat  Timuran       மற்றும் Shuttle Timuran  ரயில் சேவைகளில்  சில மாற்றங்களை  Keretapi Tanah Melayu Berhad  (KTMB) அறிவித்துள்ளது.

KTMB இன்று   முகநூல் பக்கத்தில்  JB சென்ட்ரல் முதல் தும்பாட் வழித்தடத்தில் ரயில் எண் 26 மற்றும் எண் 27 (Ekspres Rakyat Timuran) மற்றும் தும்பாட்-டபோங்-குவா மூசாங்கிற்கு 51, 52, 55, 56, 5 மற்றும் 60 ஆகிய  வழித்தடத்தில் செல்லும் ரயில்கள் கோல லிபிஸ் பாதைக்கு   நேர்மாறாக தானா மேரா நிலையத்தில் தொடங்கி முடிவடையும்.  சேவை ரயில்கள் எண் 52 மற்றும் எண் 58 (தும்பாட்-குவா மூசாங்-தும்பாட்) தானா மேரா நிலையத்தில் தொடங்கி முடிவடையும்.

குவா மூசாங்-கோல லிபிஸ்-கெமாஸ் வழித்தடத்திற்கான ஷட்டில் ரயில்கள் எண் 34, 35, 36, 37, 50 மற்றும் 59 ஆகியவை  வழக்கம் போல் செயல்படும்  என்று அது கூறியது.  தானா மேராவிலிருந்து தும்பாட் வரை பேருந்து சேவைகள் எதுவும் வழங்கப்படாது என்றும் அது கூறியது.  தங்கள் பயணத்தைத் தொடர விரும்பாத பயணிகள் தங்கள் டிக்கெட்டுகளை ரத்துசெய்து  நிர்ணயிக்கப்பட்ட விதிமுறைகள் மற்றும் நிபந்தனைகளின்படி பணத்தைத் திரும்பப் பெறலாம்  என்று அதில் கூறப்பட்டுள்ளது.

மேலும் தகவலுக்கு, பொதுமக்கள் KTM பெர்ஹாட் அழைப்பு மையத்தை 03 2267 1200 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது KTMB இன் அதிகாரப்பூர்வ முகநூலின்  மூலம் உடனடி பதிலைப் பெறலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here