தாயார் உடன்பிறப்புகளுடன் பயணித்தபோது ஏற்பட்ட விபத்து: 8 வயது சிறுவன் பலி

தனது தாய் மற்றும் மூன்று உடன்பிறந்தவர்களுடன் சென்ற கார் விபத்தில் சிக்கியதில் எட்டு வயது சிறுவன் உயிரிழந்துள்ளான். உயிரிழந்தவர் Muhammad Fakrusy Syakirin Muhamad Muhayidin என அடையாளம் காணப்பட்டார்.

Pendang மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணைக் கண்காணிப்பாளர் Arriz Sham Hamezah, இந்தச் சம்பவம் மாலை 4.30 மணியளவில் இரண்டு கார்கள், ஒரு புரோட்டான் வாஜா மற்றும் ஒரு புரோட்டான் பெர்சோனா சம்பந்தப்பட்டது என்று கூறினார்.

முதற்கட்ட விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்டவரின் 38 வயதான அவரது தாயார் ஓட்டிச் சென்ற புரோட்டான் வாஜா கார், பாலிங்கில் இருந்து கம்போங் பெலாட்டுக்கு சென்று கொண்டிருந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

கம்போங் படாங் டூரியான் என்ற இடத்தில் வந்தபோது, ​​சம்பந்தப்பட்ட கார் கட்டுப்பாட்டை இழந்து எதிர் பாதையில் சென்று புரோட்டான் பெர்சோனா கார் மீது மோதியதாக நம்பப்படுகிறது.

விபத்தின் விளைவாக, பெண்டாங் சுகாதார கிளினிக்கில் சிகிச்சை பெற்ற சிறுவன் இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

மூன்று, ஆறு மற்றும் 12 வயதிற்குட்பட்ட தாய் மற்றும் அவரது மூன்று உடன்பிறப்புகள் மேலதிக சிகிச்சைக்காக அலோர் செத்தாரில் உள்ள சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனைக்கு (HSB) அனுப்பப்பட்டனர் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

அரிஸ் ஷாம் கூறுகையில், இதுவரை பாதிக்கப்பட்டவரின் தாயும் அவரது குழந்தைகளில் ஒருவரும் HSB இன் சிவப்பு மண்டலத்தில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். அவரது மற்ற இரண்டு குழந்தைகளுக்கு சிறிய காயங்கள் உள்ளன. புரோட்டான் பெர்சோனா காரில் இருந்த மற்ற இரண்டு பேர் மேல் சிகிச்சைக்காக கோல நெராங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

சம்பந்தப்பட்ட சிறுவனின் உடல் அடுத்த நடவடிக்கைக்காக அலோர் செத்தாரில் உள்ள HSB தடயவியல் துறைக்கு அனுப்பப்பட்டது. இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 41 (1) இன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here