கோவிட் பாதிப்பு 766- மீட்பு 1,026; இறப்பு 1

மலேசியாவில் சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 25) 766 புதிய கோவிட்-19 தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன என்று சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

சுகாதார அமைச்சகம் ஞாயிற்றுக்கிழமை (டிசம்பர் 25) அதன் KKMNow போர்ட்டலில் வெளியிடப்பட்ட தரவு மூலம், இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து புதிய மொத்த வழக்குகளை 5,022,910 ஆகக் கொண்டுவருகிறது.

பதிவுசெய்யப்பட்ட வழக்குகள் அனைத்தும் உள்ளூர் தொற்றுகள், இறக்குமதி செய்யப்பட்ட தொற்றுகள் எதுவும் பதிவாகவில்லை. சனிக்கிழமையன்று 1,026 மீட்கப்பட்டதாக அமைச்சகம் அதன் KKMNow போர்ட்டல் மூலம் மலேசியாவில் செயலில் உள்ள மொத்த தொற்றுகளின் எண்ணிக்கையை 14,124 ஆகக் கொண்டு வந்துள்ளது.

செயலில் உள்ள வழக்குகளில், 94% அல்லது 13,276 நபர்கள் வீட்டுத் தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்பட்டுள்ளனர். நாடு முழுவதும் ஒரு மரணம் பதிவாகியுள்ளது. தொற்றுநோய் தொடங்கியதில் இருந்து மொத்த இறப்புகளின் எண்ணிக்கை 36,821 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here