லோக் காவி வனவிலங்கு பூங்காவில் யானை அதன் பராமரிப்பாளரை கொன்றது

கோத்த கினபாலு, கிறிஸ்மஸ் காலை இங்கு அருகிலுள்ள லோக் காவி வனவிலங்கு பூங்காவில் போர்னியோ பிக்மி யானை அதன் பராமரிப்பாளரை கொன்றது. ஜோ ஃப்ரெட் லான்சோ 51, ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை 8 மணியளவில், ஜம்போவை அடைப்பில் தனியாகக் கையாண்டு கொண்டிருந்தார்.

சபா வனவிலங்கு துறை ரேஞ்சர் லோக் காவி வனவிலங்கு பூங்காவில் யானை பிரிவு தலைவராக இருந்தார் என்று பேஸ்புக் பதிவில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்த மருத்துவ அதிகாரிகள், அந்த நபர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக தெரிவித்தனர். இந்த சம்பவம் குறித்து விசாரணை நடத்த பெனாம்பாங் போலீசாரும் அழைக்கப்பட்டனர்.

சபா சுற்றுலா, கலாச்சாரம் மற்றும் சுற்றுச்சூழல் அமைச்சர் டத்தோ ஜாஃப்ரி அரிஃபின் இந்த சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார் மற்றும் துறையின் அறிக்கைக்காக காத்திருப்பதாக கூறினார். இதுகுறித்து சபா வனவிலங்கு துறை இயக்குனர் அகஸ்டின் துகா கூறுகையில், இந்த விவகாரம் போலீஸ் விசாரணையில் உள்ளது.

அவரைத் தொடர்பு கொண்டபோது, இந்த நேரத்தில் நான் கருத்து தெரிவிக்க முடியாது என்று அவர் கூறினார். Penampang OCPD துணைத் தலைவர் முகமட் ஹாரிஸ் இப்ராஹிமை கருத்துக்கு உடனடியாக அணுக முடியவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here