டிவி சேனலை மாற்றுவது தொடர்பில் சகோதரை தாக்கி காயத்தை ஏற்படுத்திய ஆடவர் கைது

கோலாலம்பூர்: டிவி சேனலை மாற்றுவது போன்ற அற்ப விஷயத்திற்காக தனது சொந்த சகோதரரால் தாக்கப்பட்ட ஒருவர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். திங்கட்கிழமை (டிசம்பர் 26) நடந்த தாக்குதலில் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு மார்பு, விலா எலும்பு மற்றும் முகத்தில் காயங்கள் ஏற்பட்டதாக அம்பாங் ஜெயா OCPD முகமட் ஃபரூக் எஷாக் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட 23 வயதான பர்கர் விற்பனையாளர், தனது மூத்த சகோதரனுக்கான சரியான டிவி சேனலுக்கு மாறத் தவறியதால், ஜாலான் புக்கிட் பெர்மாயில் உள்ள ஒரு காண்டோமினியம் பிரிவில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது. அதிகாலை 4 மணியளவில் சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரிடம் சேனலை மாற்றச் சொன்னார். ஆனால் அவர் தவறுதலாக தவறான பொத்தானை அழுத்தினார். இதனால்  அவர் சொந்த சகோதரரால் தாக்கப்பட்டு உடல் மற்றும் முகத்தில் காயம் ஏற்பட்டது.

சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை அறைந்து மிரட்டினார் என்று ஏசிபி முகமது ஃபாரூக் செவ்வாய்க்கிழமை (டிசம்பர் 27) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். அதே அடுக்குமாடி பிரிவில் 26 வயதான வேலையற்ற நபர் ஒருவர் செவ்வாய்க்கிழமை அதிகாலை கைது செய்யப்பட்டார். சந்தேக நபரின் பதிவில் கார் திருட்டு உட்பட இரண்டு குற்றங்கள் இருந்ததாக சோதனையில் தெரியவந்துள்ளது.

சந்தேக நபருக்கு மனநோய் பற்றிய பதிவுகள் எதுவும் இல்லை. அவர் தனது கோபத்தின் காரணமாக பாதிக்கப்பட்டவருடன் அடிக்கடி சண்டையிட்டதாக அறியப்படுகிறது ACP முகமட் ஃபாரூக் கூறினார். சந்தேக நபர் வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 30) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here