கவனக்குறைவாக வாகனம் ஓட்டியதற்காக நடிகர் கைது

கோலாலம்பூர்: செவ்வாய்க்கிழமை (டிசம்பர் 27) MRR2 இல் கவனக்குறைவாக வாகனம் ஓட்டி விபத்து ஏற்படுத்தியதற்காக 30 வயதுடைய உள்ளூர் நடிகர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். ஆபத்தான முறையில் வாகனம் ஓட்டப்படும் வீடியோ ஒன்று தற்போது வைரலாக பரவி வருகிறது.

அம்பாங் ஜெயா OCPD Asst Comm Mohamad Farouk Eshak கூறுகையில், ஓட்டுநர் பொறுப்பற்ற முறையில் பாதையை மாற்றியதால் வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்தார். இது ஒரு MPVயின் பின்புறத்தில் தனது வாகனத்தை ஓட்டிச் செல்ல வழிவகுத்தது.

“மோதலின் தாக்கம் சந்தேகத்திற்குரிய பயணி வாகனத்தில் இருந்து தூக்கி எறியப்பட்டது, காயங்கள் ஏற்பட்டன,” என்று அவர் வியாழக்கிழமை (டிச. 29) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கவனக்குறைவாக வாகனம் ஓட்டியதற்காக சாலை போக்குவரத்து சட்டம் பிரிவு 42(1)ன் கீழ் வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. இரு ஓட்ட்ட்ர்களும் விபத்து குறித்து காவல்துறையில் புகார் அளிக்க முன் வந்தனர். விசாரணையை எளிதாக்குவதற்காக (நடிகரை) நாங்கள் கைது செய்துள்ளோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ACP முகமட் ஃபாரூக் சாட்சிகளை போக்குவரத்து புலனாய்வு அதிகாரி இன்ஸ்பெக்ட் நூர் நட்ஸிரா அப்துல் ரஹீமை 012-4401093 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here