மெர்சிங் கடற்கரையில் சிக்கிய டால்பின் மீட்கப்பட்டது

டால்பின்

மெர்சிங்: ஜோகூர் குடிமைத் தற்காப்புப் படை (APM) பணியாளர்கள், மீன்வளத் துறையின் உதவியுடன் இங்குள்ள Pantai Air Papan இல் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட கடற்கரையில் இருந்த டால்பினை மீட்டுள்ளனர். ஒரு செய்தித் தொடர்பாளர் படி, மெர்சிங் ஏபிஎம் கடற்கரை மீட்பு கோபுர பணியாளர்கள் சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 31) காலை 8.48 மணியளவில் கடற்கரை பாலூட்டியைக் கண்டனர்.

அவர் கடற்கரையோரத்தில் சிவப்புக் கொடிகளை ஏற்றிக்கொண்டிருந்தபோது, ​​காவற்கோபுரத்திலிருந்து 800 மீ தொலைவில் டால்பினைக் கண்டார். அவர் சுமார் 30 கிலோ எடையுள்ள டால்பினை மீண்டும் தண்ணீருக்குள் விட முயன்றார். ஆனால் அதிக அலை மற்றும் பலத்த காற்று காரணமாக அதைச் செய்ய முடியவில்லை என்று செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார்.

அதன் பிறகு வாலில் காயம் இருப்பது போல் தோன்றிய டால்பினை மீட்பதற்கான மேலதிக உதவிக்காக மீன்வளத் துறையை தொடர்பு கொண்டதாக APM செய்தித் தொடர்பாளர் மேலும் கூறினார். மீன்பிடித் திணைக்களத்தின் பணியாளர்கள் காலை 9.15 மணியளவில் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தனர். அவர்கள் அதை மீண்டும் தெலுக் புய்ஹில் கடலில் விட முடிந்தது என்று செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here