4 சிறுவன் மரணம் தொடர்பில் 5 பேருக்கு 7 நாட்கள் காவல் நீட்டிப்பு

பத்து பஹாட், செங்கராங்கில் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளாகி உயிரிழந்த நான்கு வயது சிறுவனின் சகோதரி உட்பட 5 பேரின் விளக்கமறியல் காலம் மேலும் ஏழு நாட்களுக்கு நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது. இன்று முடிவடைந்த 15 முதல் 37 வயதுக்குட்பட்ட அனைத்து நபர்களுக்கும் எதிரான காவலில் வைக்க உத்தரவை ஜனவரி 7 ஆம் தேதி வரை நீட்டித்து விசாரணையை முடிக்க மாஜிஸ்திரேட் சித்தி சுபைதா மஹத் அனுமதித்தார்.

இந்த வழக்கு முதலில் குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டது, ஆனால் பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்த பிறகு, கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302 இன் கீழ் விசாரணைக்கு மறுவகைப்படுத்தப்பட்டது.

கடந்த செவ்வாய்கிழமை, ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத், நான்கு வயது சிறுவன் டிசம்பர் 26 அன்று மாலை 6.45 மணிக்கு இறந்துவிடுவதற்கு முன்பு செங்கராங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் மயங்கி விழுந்து டிசம்பர் 23 அன்று ஜோகூர் பாருவின் சுல்தான் இஸ்மாயில் மருத்துவமனையில் (எச்எஸ்ஐ) அனுமதிக்கப்பட்டதாகக் கூறினார். .

உயிரிழந்த சிறுவனின் பெற்றோர் போதைப்பொருள் குற்றங்களுக்காக தற்போது சிறையில் உள்ளதால், 19 வயதுடைய சகோதரியின் பராமரிப்பில் இருந்த போது சகோதரி அவரது நண்பர்களிடம் பார்த்துக் கொள்ள ஒப்படைக்கப்பட்டார்.

வியாழக்கிழமை, கமருல் ஜமான், HSI யில் நடத்தப்பட்ட பிரேதப் பரிசோதனையின் முடிவு, மழுங்கிய பொருளால் தலையில் ஏற்பட்ட காயத்தால் மரணத்திற்கான காரணம் கண்டறியப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here