அம்னோ பேரவையில் பங்கேற்பது குறித்து பிகேஆர் முடிவெடுக்கும் என்கிறார் ரஃபிஸி

அடுத்த மாதம் நடைபெறும் அம்னோ பொதுக் கூட்டத்தில் கலந்துகொள்வதா இல்லையா என்பது குறித்து பிகேஆர் கட்சி முடிவெடுக்கும் என்று பிகேஆர் துணைத் தலைவர் ரஃபிஸி ரம்லி கூறினார்.

முன்பு அரசியல் போட்டியாளர்களாக இருந்த பிகேஆர் மற்றும் அம்னோ இப்போது அன்வார் இப்ராஹிமின் ஒற்றுமை அரசாங்கத்தில் அங்கம் வகிக்கின்றன.அம்னோ தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி துணைப் பிரதமராக உள்ளார்.

நாங்கள் அழைக்கப்பட்டால், அது பிகேஆரின் அரசியல் பணியகத்திற்கு கொண்டு வரப்படும். அது இந்த விஷயத்தில் முடிவு செய்யும். எனவே நாங்கள் அதிகாரப்பூர்வமாக அழைக்கப்படுகிறோமா என்பதைப் பார்க்க நாங்கள் காத்திருப்போம் என்று ரஃபிஸி இன்று மாலை செய்தியாளர்களிடம் கட்சிக்கு அழைக்கப்பட்டாரா என்று கேட்டபோது கூறினார்.

அம்னோ தனது பொதுக்குழுவை ஜனவரி 11 முதல் 14 வரை நடத்தவுள்ளது. தனக்கு இன்னும் எந்த அழைப்பும் வரவில்லை என்றும், பொதுவாக, கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் சைபுதீன் நசுத்தியோன் இஸ்மாயில் இதுபோன்ற விஷயங்களைக் கையாள்வார் என்றும் ரஃபிஸி கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here