கார் மீட்பவரிடம் துப்பாக்கியை காட்டி மிரட்டியதற்காக தவாவ் தொழிலதிபர் விசாரிக்கப்படுகிறார்

கோத்த கினபாலு: தவாவ் மாவட்டத்தில் கிரிமினல் மிரட்டல் தொடர்பாக ஒரு தொழிலதிபரிடம் விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருகிறது. வெள்ளிக்கிழமை (டிச. 30) மதியம் 2.30 மணியளவில் தாமான் ஜம்பு, ஜாலான் சின் ஒன் தவாவ் என்ற இடத்தில் கார் மீட்பவர் ஒருவருடன் ஏற்பட்ட வாக்குவாதத்தில் தொழிலதிபர் கைத்துப்பாக்கியைக் காட்டி மிரட்டியதாகக் கூறப்படுகிறது.

தொழிலதிபருக்கு பெண் நண்பர் ஒருவரிடமிருந்து அழைப்பு வந்துள்ளது. அவரது கார் மீண்டும் கைப்பற்றப்பட்டது. சம்பவத்தின் ஒரு வைரலான வீடியோ, தொழிலதிபர் சில ஆண்களிடம் பேசும்போது கைத்துப்பாக்கியை வைத்திருப்பதைக் காட்டுகிறது. அதை மீண்டும் தனது கால்சட்டையின் பின்புறத்தில் வைப்பதை காட்டுகிறது.

ஒரு அறிக்கையில், ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 1), தவாவ் OCPD  ஜாஸ்மின் ஹுசின், இந்த சம்பவம் குறித்து இரண்டு போலீஸ் புகார்கள் கிடைத்துள்ளன. ஒன்று வணிகத்திடமிருந்தும், ஒன்று காரை மீட்டெடுத்தவரிடமிருந்தும் பெற்றுள்ளது.

தொழிலதிபரிடம் துப்பாக்கி உரிமம் உள்ளதாகவும், சம்பவத்திற்கு பயன்படுத்தப்பட்ட பிஸ்டல் கைப்பற்றப்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். மேலும் அறிவுறுத்தலுக்காக எங்கள் விசாரணை அறிக்கையை துணை அரசு வழக்கறிஞருக்கு அனுப்புவோம் என்று ஏசிபி ஜாஸ்மின் கூறினார்.

குற்றவியல் மிரட்டல் குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 506இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here