3 மணி நேரத்தில் 3,481 சாலை விதி மீறலுக்கான சம்மன்

கோம்பாக்: நாடு முழுவதும் நேற்றிரவு மேற்கொள்ளப்பட்ட புத்தாண்டு 2023 இன் ஒருங்கிணைந்த செயல்பாட்டின் போது மூன்று மணி நேரத்தில் மொத்தம் 3,481 போக்குவரத்து விதிமீறல் சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன.

நேற்று இரவு 9 மணி முதல் நள்ளிரவு 12 மணி வரை ஆய்வு செய்யப்பட்ட 12,234 மொத்த வாகனங்களில் 30% அதிகமான சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டதாக சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை இயக்குநர் ஜெனரல் டத்தோ ஜைலானி ஹாஷிம் தெரிவித்தார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, இந்த நடவடிக்கையில் இலக்கு வைக்கப்பட்டுள்ள மையங்களில் மோட்டார் வாகன உரிமம் (LKM), ஓட்டுநர் உரிமம், வாகன காப்பீடு மற்றும் குளோன் செய்யப்பட்ட வாகனங்கள் ஆகியவை அடங்கும்.

வெறும் மூன்று மணி நேரத்திற்குள், நாடு முழுவதும் பல்வேறு சாலை விதிமீறல்களுக்காக 3,481 சம்மன்கள் அனுப்பப்பட்டன. இது ஒரு சிறிய எண்ணிக்கை அல்ல.

மேலும், நேற்றிரவு 12 நிலவரப்படி நாடு முழுவதும் 49 மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் 11 கார்கள் அடங்கிய 61 வாகனங்களையும் நாங்கள் பறிமுதல் செய்துள்ளோம் என்று கோம்பாக் டோல் பிளாசாவில் (பென்டாங் திசையில்) ஆபரேஷன் பெர்செபாடு (புத்தாண்டு வாசல்) பின்னர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார். இங்கே நேற்று இரவு.

ஜேபிஜே அமலாக்கத்தின் மூத்த இயக்குநர் டத்தோ லோக்மான் ஜமான் மற்றும் ஜேபிஜே கோலாலம்பூர் கூட்டாட்சிப் பகுதியின் இயக்குநர் முகமட் ஜாக்கி இஸ்மாயில் ஆகியோரும் உடன் இருந்தனர்.

வாகனக் காப்பீட்டின் முக்கியத்துவம் குறித்த எச்சரிக்கைகளைப் புறக்கணிக்கும் சாலைப் பயனாளிகள் இருப்பதைக் கண்டறிந்தபோது, ​​நாடு முழுவதும் ஜேபிஜே செயல்பாடுகள் குறித்த தனது ஆய்வு மிகவும் ஏமாற்றமளித்ததாக ஜைலானி கூறினார்.

ஒவ்வொரு மாநிலமும் தவறு செய்யும் சாலை பயனர்களுக்கு இன்னும் ஒரே மாதிரியான சாக்குகளை வழங்குகின்றன, அவர்களிடம் ஓட்டுநர் உரிமம் மற்றும் சாலை வரி இல்லை, ஆனால் விபத்து ஏற்பட்டால் முக்கியமான காப்பீடும் இல்லை.

கடந்த ஆண்டு கோவிட் -19 தொற்றுநோய்களின் போது கொடுக்கப்பட்ட தடையில் அவர்கள் இன்னும் மனநிறைவுடன் இருந்தனர் என்பதே சாலைப் பயனாளர்களால் கூறப்பட்ட காரணம். சிலர் தவறு குறித்து தங்களுக்குத் தெரியாது என்றும் நிலையற்ற பொருளாதார நிலைமையைக் குற்றம் சாட்டியுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here