அதிகாரத் துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக எழுந்த புகாரைத் தொடர்ந்து, மலாக்கா BN தலைவருக்கு எதிராக putra காவல்துறையில் புகார்

மலாக்கா: அதிகாரத்தை தவறாகப் பயன்படுத்தியதாகக் கூறி மலாக்கா பாரிசான் நேசனல் மற்றும் அம்னோ தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அப் ரவூப் யூசோ  மீது பார்ட்டி பூமிபுத்ரா பெர்காசா மலேசியா (புத்ரா) காவல்துறை புகார் அளித்துள்ளது.

அக்கட்சியின் மாநில வனிதா தலைவர் லைலா நோரிண்டா மாவோன், சாலைப் பராமரிப்பு அமைப்பில் (மாரிஸ்) சலுகையை அபி ரவூப் செய்ததாகக் கூறப்படும் அதிகார துஷ்பிரயோகம் குறித்து மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) முழு விசாரணைக்கு வலியுறுத்தும் அறிக்கையைத் தயாரித்ததாகக் கூறினார்.

சமீபத்தில் முகநூலில் வைரலான வீடியோவைத் தொடர்ந்து சலுகை வழங்குவதில் அதிகார துஷ்பிரயோகம் உள்ளதா என்பதை எம்ஏசிசி விசாரிக்க வேண்டும் என்று நாங்கள் விரும்புகிறோம் என்று திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 2) ஆயர் குரோ காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்த பிறகு அவர் கூறினார்.

மலாக்காவின் முதலீடு, தொழில், தொழில்முனைவோர் மேம்பாடு மற்றும் கூட்டுறவுக் குழுத் தலைவரான அப் ரவூப், உள்ளூர் அரசாங்கத்திற்கான மாரிஸின் ஒதுக்கீட்டை முதல்வர் இன்கார்ப்பரேஷனுக்கு (சிஎம்ஐ) திருப்பிவிட முயன்றதாக ஐந்து நிமிட 19 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ குற்றம் சாட்டியுள்ளது.

மாரிஸின் ஒதுக்கீடு, மாநிலத்தில் சிறு-நேர ஒப்பந்ததாரர்களுக்கு உதவுவதையும் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. Melaka Tengah OCPD Asst Comm Christopher Patit புகாரினை பெற்றதை உறுதிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here