இஸ்கந்தர் புத்ரி கார் விபத்தில் தீபன் உள்ளிட்ட இருவர் பலி; சாந்தியசீலன் – கோகிலன் காயம்

 இஸ்கந்தர் புத்ரி: புதன்கிழமை (ஜன. 4) அருகிலுள்ள   Lima Kedai Plaza Toll  அவர்கள் சென்ற கார் சறுக்கியதில் இரண்டு பேர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தனர்.ஜோகூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செயல்பாட்டு மையம், அதிகாலை 4.36 மணிக்கு சம்பவம் குறித்து அவசர அழைப்பு வந்ததாகக் கூறியது.

இஸ்கந்தர் புத்ரி தீயணைப்பு நிலையத் தலைவர் முகமட் கைரி ஜைனுதீன் கூறுகையில், இஸ்கந்தர் புத்ரி மற்றும் ஸ்கூடாய் நிலையங்களில் இருந்து 14 தீயணைப்பு வீரர்கள் மற்றும் தீயணைப்பு விரைவு டெண்டர் (எஃப்ஆர்டி) மற்றும் அவசர மருத்துவப் பதிலளிப்பு சேவைகள் (ஈஎம்ஆர்எஸ்) வாகனம் ஆகியவை சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டன.

இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், சம்பவம் நடந்தபோது காரில் நான்கு பேர் இருந்தனர். ஆண் ஓட்டுநர் மற்றும் 25 வயது பயணி இ.தீபன் ஆகியோர் இறந்துவிட்டதாக சுகாதார அமைச்சின் துணை மருத்துவர்களால் அறிவிக்கப்பட்டதாக முகமட் கைரி கூறினார்.

மற்ற இரண்டு பயணிகளான 26 வயதான ஆர். சாந்தியசீலன் மற்றும் 29 வயதான ஆர். கோகிலன் ஆகியோர் காயமடைந்துள்ளதாக அவர் கூறினார். காயமடைந்த பாதிக்கப்பட்டவர்கள் துணை மருத்துவரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டனர் என்று முகமட் கைரி கூறினார்.

உயிரிழந்த இருவரின் சடலங்களும் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார். மூத்த அதிகாரி II ரோனி ராபர்ட் தலைமையிலான நடவடிக்கை காலை 6.10 மணிக்கு முடிவடைந்தது

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here