சகோதரர் பாகிஸ்தானுக்கு திரும்புவதைத் தடுக்க டிக்கெட்டை மறைத்து வைத்ததால் ஆடவர் கத்தியால் குத்தி கொல்லப்பட்டார்

தனது தம்பி சொந்த நாட்டிற்குத் திரும்புவதைத் தடுக்க விமான டிக்கெட்டை மறைத்ததற்காக பாகிஸ்தான் பிரஜை ஒருவர் கடந்த சனிக்கிழமை கத்தியால் குத்திக் கொல்லப்பட்டார். சுங்கைப்பட்டாணி, தாமான் டேசா மெரந்தியில் இரவு 9.57 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில் முக்தியார் என்று மட்டுமே அழைக்கப்படும் 39 வயதான பாதிக்கப்பட்டவர் தொடையில் கத்தியால் குத்தப்பட்டார் மற்றும் அவரது உடலில் காயங்கள் இருந்தன.

மயக்கமடைந்த பாதிக்கப்பட்டவர் சுல்தான் அப்துல் ஹலீம் மருத்துவமனைக்கு (HSAH), சுங்கை பட்டாணிக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார், ஆனால் இரவு 10.37 மணிக்கு இறந்ததாக அறிவிக்கப்பட்டது. கோல மூடா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஜைதி சே ஹாசன் கூறுகையில், முக்தியார் விமான டிக்கெட்டை மறைத்து, தனது 34 வயது சகோதரனை பாகிஸ்தானுக்குத் திரும்பிச் சென்று தனது குடும்பத்தினரைச் சந்திக்கத் தடை விதித்ததால் இரு சகோதரர்களுக்கும் வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது.

ஆத்திரமடைந்த சந்தேக நபர் கட்டுப்பாட்டை மீறி தனது சகோதரனை கடுமையாக தாக்கி கத்தியால் குத்தினார். சம்பவத்தை அவதானித்த அக்கம்பக்கத்தினர் உடனடியாக போலீசாருக்கு தகவல் வழங்கியதாக அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

சந்தேக நபர் தனது சகோதரனை கத்தியால் குத்தியதை ஒப்புக்கொண்டதாகவும், குற்றவியல் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக ஜனவரி 6 ஆம் தேதி வரை ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். பலியானவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக அலோர் செத்தாரில் உள்ள சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here