லங்காவி- கோல கெடா படகு சேவைகள் ஜனவரி 9 முதல் இரவு 7 மணி வரை இயங்கும்

படகுச்சேவை

லங்காவி மற்றும் கோலா கெடா இடையேயான படகு சேவைகள் திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 9) முதல் காலை 7 மணி முதல் 7.30 மணி வரை இரவு 7 மணி வரை செயல்படும். கடல் மட்டம் ஒரு மீட்டர் மற்றும் அதற்கு மேல் ஆழத்தில் இருக்கும்.

Langkawi Ferry Line Ventures Sdn Bhd Consortium மனித வளங்கள் மற்றும் செயல்பாட்டு மேலாளர் கேப்டன் Dr Baharin Baharom இன்று ஒரு அறிக்கையில், லங்காவியில் இருந்து கோல கெடாவிற்கு படகு சேவைகள் காலை 7.30, 10, மதியம் 1, 4 மற்றும் 7 மணிக்கு இருக்கும் என்று கூறினார்.

கோ கெடா குரூஸ் லைன், அகழ்வாராய்ச்சி பணிகள் முடிந்த பிறகு மலேசிய கடல் துறை (ஜேஎல்எம்) சான்றளிக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து புதிய படகு அட்டவணை, அதாவது ‘நடைமுறை நிறைவுச் சான்றிதழ் IPL 2164 JLD 11 (24)’ என்று அவர் கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், கடல் மட்டம் ஒரு மீட்டருக்கு கீழே குறைந்தால் படகு சேவை அட்டவணையில் மாற்றங்கள் இருக்கும் என்றார். இதற்கிடையில், கூட்டமைப்பு பொது விடுமுறை நாட்களில் இரண்டு வழித்தடங்களுக்கும் கூடுதல் படகுகளைக் கொண்டிருக்கும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here