லஞ்சம் கேட்டதற்காக இரண்டு பெண்கள் தவாவ் எம்ஏசிசியால் கைது

கோத்த கினபாலு, இரண்டு பெண்கள் – அவர்களில் ஒருவர் அரசு ஊழியர் – சபா மலேசியா ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) புதன்கிழமை (ஜனவரி 4) தவாவில் ரிங்கிட் 400 லஞ்சம் கேட்டு வாங்கியதாகக் கைது செய்யப்பட்டார்.

ஆதாரங்களின்படி, 50 மற்றும் 38 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் தவாவ் ஷரியா நீதிமன்றத்தில் நிறுத்தப்பட்டுள்ளனர். நீதிமன்ற உத்தரவை செயலாக்குவது தொடர்பாக திருப்தி அடைந்தனர். தவாவ் எம்ஏசிசி கிளை அலுவலகத்தில் மாலை 5.30 மணியளவில் வாக்குமூலம் அளிக்க வந்தபோது அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

சபா எம்ஏசிசி இயக்குநர் டத்தோ எஸ். கருணாநிதி, கைது செய்யப்பட்டவர்களை உறுதிசெய்து, எம்ஏசிசி சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 17(ஏ) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் சந்தேக நபர்கள் மேலதிக விசாரணைகளுக்காக 24 மணிநேரம் காவலில் வைக்கப்படுவார்கள் என்றும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here