17 ஆண்டுகளாக காத்திருந்த தனித்து வாழும் தாயின் கனவு நிறைவேறியது

­ஜோகூர் சுல்தான் சுல்தான் இப்ராஹிம் அல்மர்ஹூம் சுல்தான் இஸ்கந்தரின் அரச ஆதரவின் கீழ் புதுப்பிக்கப்பட்ட வீட்டைப் பரிசாகப் பெற்றபோது, ​​தனக்கென்று சொந்த வீடு வேண்டும் என்று 17 வருடங்களாகக் காத்திருந்த தனித்து வாழும் தாயின் காத்திருப்பு நிறைவேறியது.

பள்ளி வேன் ஓட்டுநராக குடும்பத்தை நடத்தி வரும் எஸ்.பூங்கொடி 54, தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதற்கு நன்றி தெரிவித்து, தனக்கு வழங்கப்பட்ட வீட்டுமனை மானியத்தில் நம்பிக்கையின்றி இருந்தார். தனது கணவர் பிப்ரவரி 14, 2006 அன்று பாசீர் கூடாங்கிற்கு வேலைக்குச் செல்லும் வழியில் சாலை விபத்தில் இறந்துவிட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

அவரது மறைவுக்குப் பிறகு, அவளும் அவளுடைய இரண்டு குழந்தைகளும் அவளுடைய தாய் வீட்டிற்கு குடிபெயர்ந்தனர். ஜாலான் கெப்பாளா சாவிட்டில் உள்ள எங்கள் பழைய வீடு பாழடைந்தது. இரண்டு குழந்தைகளை உயர்கல்வி படிக்க நான் ஆதரிப்பதால், அதை சரிசெய்யவோ அல்லது மீண்டும் கட்டவோ என்னால் முடியவில்லை.

இருப்பினும், நானும் எனது இரண்டு குழந்தைகளும் எங்கள் பழைய வீட்டிற்குத் திரும்ப வேண்டும் என்ற கனவு ஜோகூர் சுல்தானின் ஆசீர்வாதத்துடன் நனவாகியுள்ளது என்று ராயல் பத்திரிகை அலுவலகத்திடம் அவர் இன்று சுல்தானின் பேஸ்புக்கில் ஒரு இடுகையில் தெரிவித்தார்.

யாயாசான் சுல்தான் இப்ராஹிம் ஜோகரின் (YSIJ) தன்னார்வத் தொண்டர்கள் வழங்கிய உதவிக்கு அவர் மிகவும் நன்றியுள்ளவராக இருந்தார். உங்கள் பரிசின் பெருந்தன்மையை நான் மிகவும் பாராட்டுகிறேன். எனது நாட்கள் முடியும் வரை துவாங்குவின் அன்பான பங்களிப்பை நான் மறக்க மாட்டேன் என்று மேஜர் சினா டத்தோ டேவிட் வோங் அவர்களால் நடத்தப்பட்ட வீட்டின் சாவி ஒப்படைப்பு விழாவில் அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், மூன்று படுக்கையறைகள், கழிப்பறை, சமையலறை, மின்விசிறிகள் மற்றும் மின்விளக்கு வசதிகளுடன் கூடிய வீட்டை மீண்டும் கட்டுவதற்கான செலவு முழுவதுமாக YSIJ மூலம் நிதியளிக்கப்பட்டதாக வோங் கூறினார்.

நிறைய உதவிய மற்றும் வீட்டிற்கு மின்சாரம் மற்றும் தண்ணீர் வசதியை உறுதி செய்த குலை மாவட்ட அதிகாரி ஜைனோர் அதானிக்கு ஆயிரம் நன்றிகள். இந்திய சமூகத்தில் இருந்து பெறுபவர்களுக்கு புதிய நிரந்தர வீட்டு உதவிக்கான பரிசு வழங்கப்படுவது இதுவே முதல் முறை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here