வளர்ப்பு மகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த கடை உரிமையாளருக்கு 15 ஆண்டுகள் சிறை; 19 பிரம்படி

 கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளாக தனது வளர்ப்பு மகளுடன் இயற்கைக்கு மாறான உடலுறவில் ஈடுபட்டதாக ஆறு குற்றச்சாட்டுகளை ஒப்புக்கொண்ட பின்னர், உணவுக் கடை உரிமையாளருக்கு 15 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும், 19 பிரம்படியும் விதித்து சிரம்பான் அமர்வு நீதிமன்றம் தீர்ப்பளித்தது.

நீதிபதி சுரிதா புடின் 38 வயது நபருக்கு எதிரான தண்டனையை அறிவித்தார். அவர் கைது செய்யப்பட்ட தேதியிலிருந்து டிசம்பர் 29 அன்று சிறைக் காலம் தொடங்குகிறது. ஜன. 1, 2021 முதல் டிசம்பர் 10, 2022 வரை ஜெம்போலில் உள்ள ஒரு வீடு மற்றும் ஸ்டாலில் பாலியல் உறவு நடத்தியதாக அந்த நபர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றவியல் சட்டத்தின் 376 பி (1) பிரிவின் கீழ் 10 ஆண்டுகளுக்கு குறையாத மற்றும் 30 ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை மற்றும் பிரம்படி ஆகியவற்றை வழங்குகிறது.

ஏப்ரல் 11, 2021 அன்று இரவு 8 மணிக்கு அதே ஸ்டாலில் இயற்கைக்கு மாறான உடலுறவு கொண்டதாகவும் அவர் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். இந்தக் குற்றத்திற்கான குற்றச்சாட்டுகள் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 377CA இன் கீழ் ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு குறையாத மற்றும் 30 ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை விதிக்க வகை செய்யும்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் பிரதிநிதியாக இல்லாத நிலையில், துணை அரசு வழக்கறிஞர் Goh Hsiao Tung  வழக்கு தொடர்ந்தார். படிவம் 1 மாணவியான பாதிக்கப்பட்ட பெண், ஜனவரி 1, 2021 முதல் டிசம்பர் 10, 2022 வரை அவரது மாற்றான் தந்தையால்  ஆறு முறை பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாய் 48, குற்றம் சாட்டப்பட்டவரை 2014ல் திருமணம் செய்து கொண்டார். பாதிக்கப்பட்ட பெண், குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு பயந்ததால், டிசம்பர் 25, 2022 அன்று நடந்த சம்பவங்களை தனது சகோதரியிடம் மட்டுமே கூறினார். நான்கு நாட்களுக்குப் பிறகு அவர் புகாரினை தாக்கல் செய்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here