இந்தோனேசியாவின் போகூரில் உள்ள தேசிய அரண்மனையில் பிரதமர் அன்வாருக்கு சிறப்பான வரவேற்பு

ஜகார்த்தா: பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிமிற்கு அந்நாட்டு அதிபர் ஜோகோ விடோடோவை, போகூரில் உள்ள தேசிய அரண்மனையில் திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 9) சந்தித்தபோது அவருக்கு சிறப்பான வரவேற்பு அளிக்கப்பட்டது.

காலை 10 மணியளவில் தேசிய அரண்மனைக்கு வந்திறங்கிய அன்வாருக்கு, songkok மற்றும் சிவப்பு டையுடன் கூடிய இருண்ட சூட் அணிந்து சிவப்பு கம்பள வரவேற்பு அளிக்கப்பட்டது. குடியரசுத் தலைவரின் வரலாற்றுச் சிறப்புமிக்க நிர்வாக அலுவலகம் மற்றும் உத்தியோகபூர்வ இல்லத்திற்கு வந்த அவரை ஜோகோவி வரவேற்றார்.

வரவேற்பு விழாவின் போது, ​​மலேசியாவின் தேசிய கீதம் நெகராகு மற்றும் இந்தோனேசியாவின் தேசிய கீதமான இந்தோனேசியா ராயா பாடப்பட்டது, அதைத் தொடர்ந்து 19 துப்பாக்கி சல்யூட் வழங்கப்பட்டது. அன்வார் தற்போது இரண்டு நாள் உத்தியோகபூர்வ விஜயமாக இந்தோனேசியாவிற்கு சென்றுள்ளார்.

இரு தலைவர்களும் பரஸ்பர நலன்கள் மற்றும் முதலீட்டு திறன், மனிதவளம், எல்லை மற்றும் எல்லையின் இருபுறமும் பாதிக்கும் பாதுகாப்பு பிரச்சினைகள் உள்ளிட்ட பலன்கள் குறித்து விவாதிப்பார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இரு தலைவர்களும் அரண்மனையின் Teratai அறைக்கு புகைப்பட அமர்வு மற்றும் விருந்தினர் புத்தகத்தில் கையெழுத்திடுவார்கள்.

Veranda பேச்சு இந்தோனேசிய ஜனாதிபதிக்கும் அவரது விருந்தினர்களுக்கும் இடையிலான நெருக்கமான உரையாடலைக் குறிக்கிறது. அவர்கள் உறவுகளின் அடிப்படையில் நெருக்கமாகவும் முக்கியமானவர்களாகவும் கருதப்படுகிறார்கள்.

ஜோகோவி ஓட்டிச் சென்ற வண்டியில் அரண்மனை மைதானத்தில் உள்ள கெபுன் ராயா போகோரையும் அன்வார் சுற்றிப்பார்த்தார். தோட்டம் சுமார் 87 ஹெக்டேர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் 15,000 வகையான மரங்களைக் கொண்டுள்ளது.

அன்வர் அரண்மனையின் மைதானத்தில் மேரவன் மரத்தை நடுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்தோனேசியாவின் புதிய திட்டமிடப்பட்ட தலைநகரான நுசாந்தராவின் வளர்ச்சியில் பங்குகொள்ள ஆர்வமுள்ள மலேசிய நிறுவனங்களின் ஆர்வக் கடிதங்கள் (LOI) கையளிக்கப்படுவதையும் பிரதமர் பார்வையிடுவார். இதைத் தொடர்ந்து இரு தலைவர்களும் இணைந்து செய்தியாளர்களை சந்திக்க உள்ளனர்.

அவர் திங்கட்கிழமை பிற்பகுதியில் “மலேசியா-இந்தோனேசியா மூலோபாய உறவு” என்ற தலைப்பில் ஒரு பொது விரிவுரையை வழங்க உள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here