பத்தாங்காலி மீட்பு நாய்களுக்கு ‘Golden Performance’ பதக்கங்கள் வழங்கப்பட்டன

பத்தாங்காலி, நிலச்சரிவில் பாதிக்கப்பட்டவர்களைத் தேடுதல் மற்றும் மீட்புப் பணிகளில் ஈடுபட்ட தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் K9 பிரிவைச் சேர்ந்த நான்கு நாய்களுக்கு அவர்களின் முயற்சிகளுக்கு “Golden Performance” பதக்கம் வழங்கப்பட்டுள்ளது.

பிளேக், லேடி, க்ரூஸ் மற்றும் பாப் ஆகிய வீர சிருஷ்டிகளுக்கு உள்ளாட்சி மேம்பாட்டு அமைச்சர் ங்கா கோர் மிங் விருதுகளை வழங்கியதாக எப்ஃஎம்டியிடம் தெரிவித்துள்ளது.

Nga Kor Ming மூலம் பணியில் ஈடுபட்ட தீயணைப்பு வீரர்களுக்கு பாராட்டுச் சான்றிதழ்கள் வழங்கப்பட்டன. அவற்றை அவர்கள் சார்பாக மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை நடவடிக்கை இயக்குநர் நோர் ஹிஷாம் முகமது மற்றும் சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை துணை இயக்குநர் வான் ரசாலி வான் இஸ்மாயில் ஆகியோர் பெற்றுக்கொண்டனர். பெர்னாமாவின் அறிக்கை.

டிசம்பர் 16, 2022 அன்று அதிகாலை 2.42 மணியளவில் பகாங் பெந்தோங்கில் உள்ள ஃபாதர்ஸ் ஆர்கானிக் பண்ணை முகாமில் நிலச்சரிவு ஏற்பட்டது. டிசம்பர் 24, 2022 அன்று கண்டுபிடிக்கப்பட்ட இறுதிப் பாதிக்கப்பட்டவரைத் தேடுதல் மற்றும் மீட்புக் குழுக்கள் ஒன்பது நாட்கள் எடுத்தன.

குறிப்பிட்ட உள்ளூர் அதிகாரிகளிடம் நாய் உரிமம் புதுப்பித்தல் கட்டணம் ‘நியாயமற்றது’ என்றும் Nga குறிப்பிட்டுள்ளார். மலேசியர்கள் உள்ளூர் அரசாங்கக் கொள்கைகள், நிலையான செயல்பாட்டு நடைமுறைகள் மற்றும் சிரமத்திற்குரிய விதிமுறைகளால் சுமையாக இருக்கக்கூடாது என்பதை அமைச்சகம் பார்த்துக் கொள்ளும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here