அம்னோ அதிகாரப்பூர்வமாக பொதுப்பேரவையைத் தொடங்கியது

கோலாலம்பூர்: வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 13) அம்னோவின் அதிகாரப்பூர்வக் கொடி “Sang Saka Bangsa” கட்சியின் பொதுக்குழுவின் தொடக்கத்தைக் குறிக்கும் வகையில் ஏற்றப்பட்டது.

மெனாரா டத்தோ ஓன் கட்டிட வளாகத்தில் நடந்த பாரம்பரியம், மூன்று அம்னோ பிரிவுகளான இளைஞர்கள், வனிதா மற்றும் புத்தேரி – கட்சித் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடிக்கு முன்பாக தங்கள் கொடிகளை உயர்த்தியதுடன் தொடங்கியது.

சிவப்பு நிற பாஜு மேலாயு அணிந்திருந்த அஹ்மட் ஜாஹிட், துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஹசான் மற்றும் பொதுச் செயலாளர் டத்தோஸ்ரீ அஹ்மட் மஸ்லான் ஆகியோருடன் கட்சியின் அதிகாரபூர்வ பாடலான பெர்சாத்து, பெர்சேஷியா, பெர்கிட்மட் ஆகியவற்றுடன் கொடியை உயர்த்தினார்.

அஹ்மத் ஜாஹிட் தனது தலைவர் உரையை பின்னர் பிரதிநிதிகளின் விவாதங்களைத் தொடர்ந்து நிகழ்த்துவார். சட்டசபையில் மொத்தம் 2,822 பிரதிநிதிகள் கலந்துகொள்வார்கள். அங்கு 174 பார்வையாளர்களும் உள்ளனர். கட்சியின் அரசியலமைப்பை திருத்துவதற்கான அசாதாரண பொதுக் கூட்டமும் இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இளைஞரணி, வனிதா, புத்ரி பிரிவுகளின் கூட்டத்துடன் புதன்கிழமை (ஜன. 11) பொதுக்குழு தொடங்கி நாளை (ஜன. 14) நிறைவடைகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here