பாண்டான் இண்டா குண்டுவெடிப்பு: திருமணமான தம்பதிகள் பணியாளரைக் கொன்றதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டனர்

­கோலாலம்பூர்: டிசம்பர் 29, 2022 அன்று  பாண்டான் இண்டாவில் குண்டுவெடிப்பால் கொல்லப்பட்ட பணியாளரைக் கொன்றதாக திருமணமான தம்பதியினர் மீது இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

கோர் ஸ்வீ பூன் 33, மற்றும் அவரது மனைவி எங் ஹுய் யீ 30 ஆகியோர், டிச. 29 அன்று இரவு 8.55 மணிக்கு, ஜாலான் பண்டான் இண்டா 1/22, பாண்டான் இண்டாவில் உள்ள ஒரு உணவகத்தின் முன், சோ லிம் ஃபோங் 29, என்பவரை கொலை செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. .

அவர்கள் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. அதே சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் படிக்கப்பட்டது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனையை வழங்குகிறது.

திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 16) மாஜிஸ்திரேட் நூர்மைசான் ரஹீம் முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு கோர் மற்றும் என்ஜி தலையசைத்தனர். ஆனால் கொலை உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பிற்குள் வருவதால் எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

கோர் மற்றும் எங் ஆகிய இருவரையும் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் வழக்கறிஞர் ஆர்.எஸ்.என். ரேயர், தற்போது தனது பெற்றோரின் பராமரிப்பில் இருக்கும் ஐந்து மற்றும் ஏழு வயதுடைய தனது குழந்தைகளை கவனித்துக் கொள்ள வேண்டும் என்பதால் எங்கிற்கு ஜாமீன் வழங்குமாறு கோரினார்.

துணை அரசு வழக்கறிஞர் நூருல் அமீரா சாம் கமருடின் கோரிக்கைக்கு எதிர்ப்புத் தெரிவித்ததோடு, ஜாமீன் வழங்க நீதிமன்றத்தை அனுமதிக்க எந்த சிறப்பு சூழ்நிலையும் இல்லை என்றார். மாஜிஸ்திரேட் நூர்மைசான் ஜாமீன் கோரிக்கையை நிராகரித்தார் மற்றும் வழக்கின் அடுத்த வழக்கு தேதி மார்ச் 23 அன்று நிர்ணயித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here