விடியற்காலை ஆயுதமேந்திய கும்பலின் கொள்ளையால் பயங்கரமான தருணங்களை எதிர்நோக்கிய தம்பதியர்

சிரம்பானில் ஒரு பேருந்து ஓட்டுநரும், அவரது மனைவியும், அதிகாலை நீலாயில் உள்ள ஒரு வீட்டில் நான்கு ஊடுருவல்காரர்களால் கொள்ளையடிக்கப்பட்டபோது பயங்கரமான தருணங்களை எதிர்கொண்டனர்.

நீலாய் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  அப்துல் மாலிக் ஹாசிம் கூறுகையில், சந்தேக நபர்கள் வேலியில் ஏறி  பூட்டப்படாத வீட்டிற்குள் நுழைந்து, காலை 6 மணியளவில் துணிகளை இஸ்திரி செய்து கொண்டிருந்த அவரது மனைவியிடம் 46, கத்தியை காட்டி மிரட்டியதாக 45 வயது நபர் கூறினார்.

ஆயுதமேந்திய கொள்ளையன், கும்பல் வீட்டைச் சூறையாடியபோது, ​​​​அவரும் மற்ற குடும்பத்தினரும் ஒரு அறையில் அடைத்து வைக்கப்படுவதற்கு முன்பு அவர் அணிந்திருந்த நகைகளை ஒப்படைக்குமாறு தனது மனைவியை மிரட்டினார். RM9,500 ரொக்கம் காணவில்லை என்பதை நான் பின்னர் சோதித்தேன்.

 குடும்பத்தின் இழப்பு RM30,000 என மதிப்பிடப்பட்ட புரோட்டான் வாஜா காரில் தப்பிச் சென்றனர். ஆயுதமேந்திய கும்பல் கொள்ளைக்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 395/397 இன் கீழ் விசாரணை அறிக்கை திறக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் இன்று இங்கு கூறினார்.

அப்துல் மாலிக் கூறுகையில், சந்தேக நபர்களை தேடும் பணியில் போலீசார் தீவிரப்படுத்தியுள்ளனர். அதே நேரத்தில் சம்பவம் தொடர்பான தகவல்களை அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்தை அல்லது 06-7904222 என்ற எண்ணை தொடர்பு கொள்ளுமாறு பொதுமக்களிடம் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளனர். குற்றச்செயல்களைத் தடுக்க சமூகத்தினர் தங்கள் வீடுகளை பாதுகாப்பாகப் பூட்டிக்கொள்ள அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here