தவாவ் தோட்டத்தில் அடையாளம் தெரியாத சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டுள்ளது

கோத்த கினபாலு, தவாவில் உள்ள தனியார் தோட்டத்தில் அடையாளம் தெரியாத ஆடவரின் சடலம் திங்கள்கிழமை (ஜன. 16) கண்டெடுக்கப்பட்டது.

Tawau மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ACP Jasmin Hussin, Jalan Anjur Juara, Batu 5 இல் உள்ள தோட்டத்தில் உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது குறித்து அதிகாரிகளுக்கு காலை 11.46 மணிக்கு அழைப்பு வந்தது என்றார். மேலும், சடலத்திற்கு அருகில் ஒரு வெள்ளை நிற பெரோடுவா மைவி கார் ஒன்றும் கண்டெடுக்கப்பட்டது என்று அவர் அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

வெளிப்படையான காயங்கள் ஏதுமின்றி உடல் பல நாட்களாக அங்கு இருந்ததாக நம்பப்படுகிறது. இறந்தவர் மீது எந்த ஆவணமும் கிடைக்கவில்லை. மேலும் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக தவாவ் மருத்துவமனை தடயவியல் துறைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளன. விசாரணை தொடர்கிறது என்று ஏசிபி ஜாஸ்மின் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here