துரித உணவக கழிப்பறையை பயன்படுத்த கடவுச்சொல்லா?

சமீபத்தில், ஒரு புரவலர் பகிர்ந்த ஒரு இடுகையில், கோலாலம்பூரில் உள்ள ஒரு பிரபலமான துரித உணவுக் கடை அதன் கழிப்பறை கதவைப் பூட்டியிருப்பதையும், வசதியைப் பயன்படுத்த கடவுச்சொல் தேவை என்பதையும் அவர் வெளிப்படுத்தினார். இந்த பதிவு வைரலாகி பல நெட்டிசன்களை இந்த நடவடிக்கை ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

புக்கிட் பிந்தாங் மெக்டொனால்டின் கடையில் சில காலமாக பாஸ்வேர்ட் முறையை நடைமுறைப்படுத்தியுள்ளதாக சமூக ஊடக பயனர்கள் சுட்டிக்காட்டியுள்ளனர். சில பார்வையாளர்கள் உணவுக்கு பணம் செலுத்தாமல் வசதிகளைப் பயன்படுத்திக் கொண்டதால் இதுபோன்ற நடைமுறை பயன்படுத்தப்படுவதாக அறியப்படுகிறது.

WiFi கடவுச்சொற்களை வழங்கும் கடைகள் பொதுவானவை, மெக்டொனால்டு அவுட்லெட்டுகள் தங்கள் கழிப்பறைகளுக்கு கடவுச்சொற்களை வழங்குவது அசாதாரணமானது என்று ஒரு நெட்டிசன் எழுதினார்.

இருப்பினும், ஒருவர் நினைப்பது போல் இந்த நடைமுறை அசாதாரணமானது அல்ல, ஏனெனில் பல சமூக ஊடக பயனர்கள் பதிலளித்து, மெக்டொனால்டின் கடையில் கழிப்பறைகளை பூட்டி வைக்கும் நெறிமுறை ஐரோப்பா போன்ற பகுதிகளில் பொதுவானது. வசதிகளை தவறாகப் பயன்படுத்துவதைத் தடுக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here