ஏடிஎம் திரையை உடைத்த நபருக்கு 3 ஆண்டுகள் சிறை

  சிபு: வங்கியின் ரொக்க டெபாசிட் இயந்திரம் மற்றும் இரண்டு தானியங்கி பணப்பரிவர்த்தனை இயந்திரங்களின் திரையை சேதப்படுத்திய குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட நபருக்கு மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றம் வியாழக்கிழமை (ஜனவரி 19) 3 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் RM3,000 அபராதம் விதித்தது.

37 வயதான Jaquclyn Vosco, வங்கியின் சொத்துக்களுக்கு தீங்கு விளைவித்ததற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 427 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

குற்றப்பத்திரிகையின்படி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஜனவரி 15, 2023 அன்று இரவு 9.30 மணியளவில் ஜாலான் கம்போங் நியாபோரில் உள்ள ஒரு வங்கிக்குச் சென்றுள்ளார். பின்னர் அவர் மூன்று இயந்திரங்களின் திரையை ஒரு சுத்தியலால் அடித்து நொறுக்கினார். வங்கியின் சிசிடிவி கேமராவில் அவரது செயல் பதிவாகியுள்ளது.

இயந்திரங்கள் வைக்கப்பட்டிருந்த அறையில் சைரன் சத்தம் எழுப்பியதன் மூலம் வங்கி ஊழியர் ஒருவர் எச்சரித்தார். போலீஸ் புகாரைத் தொடர்ந்து, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் அடுத்த நாள் தஞ்சோங் லதாப்பில் உள்ள அவரது வீட்டில் கைது செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here