நான்கு மணி நேரத்தில் அவசர பாதையில் 100க்கும் மேற்பட்ட வாகனங்கள் ஓட்டிச் சென்றுள்ளது

ஜோகூர் பாருவிலிருந்து புத்ராஜெயா வரையிலான வடக்கு-தெற்கு விரைவுச் சாலையில் இன்று காலை 10 மணி முதல் பிற்பகல் 2 மணி வரையிலான நான்கு மணி நேரத்தில் 100க்கும் மேற்பட்ட வாகனங்கள் அவசரப் பாதையில் ஓட்டிச் செல்வதைக் கண்டறிந்து பதிவு செய்தனர்.

சீனப் புத்தாண்டு 2023 காலகட்டத்திற்காக நாடு முழுவதும் அனைத்து நெடுஞ்சாலைகளிலும் செயல்படுத்தப்பட்ட சிறப்பு போக்குவரத்து நடவடிக்கையின் போது குற்றம் கண்டறியப்பட்டதாக சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை (RTD) தனது அதிகாரப்பூர்வ பேஸ்புக் கணக்கில் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

இந்தக் குற்றமும் (அவசரப் பாதையில் வாகனம் ஓட்டுவது) ஏழு குற்றங்களில் ஒன்றாகும் என்பதை RTD வலியுறுத்த விரும்புகிறது, அது கூட்டுச் சேர்க்கப்படாது. ஆனால் உங்களை நேராக நீதிமன்றத்தில் நிறுத்தும் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

இரட்டைக் கோடுகளில் முந்துவது; சிவப்பு விளக்கு அடித்து; வேகம்; வாகனம் ஓட்டும்போது கைபேசியைப் பயன்படுத்துதல்; சீட் பெல்ட் அல்லது ஹெல்மெட் பயன்படுத்தாமல் இருப்பது; மற்றும் அவசர பாதையில் வாகனம் ஓட்டுதல்.

போக்குவரத்து நெரிசல் மற்றும் அபாயகரமான சாலை விபத்துக்களை தவிர்க்க இந்த பண்டிகைக் காலம் முழுவதும் சாலை விதிகளை கடைபிடிக்குமாறு பொதுமக்களை RTD கேட்டுக்கொள்கிறது.

போக்குவரத்து விதிமீறல்கள் குறித்த புகார்களை        e-Aduan@jpj மூலம் MyJPJ பயன்பாட்டில் அல்லது aduantrafik@jpj.gov.my என்ற மின்னஞ்சல் முகவரியில் அனுப்பலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here