சன்ரூஃப் வெளியே தலையை நீட்டிக் கொண்டிருக்கும் குழந்தையின் வைரல் வீடியோ போலீஸ் விசாரணையைத் தூண்டுகிறது

 ஓடும் வாகனத்தின் சன்ரூஃப் வழியாக குழந்தைகள் எழுந்து நிற்கும் வைரலான வீடியோ காவல்துறை விசாரணையைத் தூண்டியுள்ளது.

செவ்வாய்கிழமை (ஜனவரி 24) ஒரு அறிக்கையில், பெட்டாலிங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதீன், திங்கள்கிழமை நள்ளிரவு 12.15 மணியளவில் இந்த வீடியோ குறித்து காவல்துறைக்கு அறிவிக்கப்பட்டது என்றார். @nabilahroslan என்ற ட்விட்டர் பயனரால் இந்த வீடியோ பதிவேற்றப்பட்டது.

சிவப்ப நிற புரோட்டான் X70 ஆனது, குழந்தைகள் சன்ரூஃப் வழியாக தலையை வெளியே எடுக்க அனுமதிக்கப்படுவதால், கவனக்குறைவாக ஓட்டப்பட்டதை வீடியோ காட்டுகிறது. பதிவின் அடிப்படையில், சுபாங் ஜெயாவிலிருந்து புக்கிட் லஞ்சன் நோக்கிச் செல்லும் NKVE வழியாகச் சம்பவம் நிகழ்ந்தது  என்று அவர் கூறினார்.

மற்றவர்களுக்கு தீங்கு விளைவிக்கும் எந்தவொரு பொறுப்பற்ற செயல்களும் கிரிமினல் குற்றம் என்று அவர் கூறினார். சாலையில் செல்லும் மற்றவர்களின் உயிருக்கு ஆபத்தை ஏற்படுத்த வேண்டாம் என்றும் சாட்சிகள் காவல்துறையில் புகார் அளிக்குமாறும் அனைத்து தரப்பினரையும் அவர் கேட்டுக் கொண்டார். வாகனத்தை ஓட்டி வந்த சந்தேக நபரை கண்டுபிடிக்கும் பணியில் ஈடுபட்டு வருகிறோம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here